Sikutaka kuwasikiliza ushauri wenu naomba mnisamehe

Sikutaka kuwasikiliza ushauri wenu naomba mnisamehe

ishu ndogo inakuwa kubwa....wife nae anapeleka kanisani ili iweje...kutia doa tu mwisho wa siku wife atavuruga af utapunguza makali uthamia kwa huyo af wife atajuta zaidi.....huyo naye lengo lake kuharibu mambo yako na wife...wife anajisahau kuwa wa nje ni mharibifu...anatakiwa akugande akubane kweli kweli hata valetine usiende huko...ili yule mrembo anayevamia aishiwe pozi ajue kuwa wife anajua na anakaba...mchezo kwisha....
 
HAYA NI MAELEZO KUTOKA KWENYE ILE THREAD YAKO NYINGINE, aisee we jamaa wewe!!!

"hii ya pili ambayo nahic inaweza kuibuka kidedea tena kwa ushindi wa kishindo inaniambia nisiwe na roho ya ubinafc na ubaguzi namna hiyo, yule nae ni binadamu ana hisia na ana haki zote za kupenda na kupendwa.....kwa hiyo nimshughulikie!"
--Na kweli bila khiyana ukamshughulikia mwanawane



"Lolote linaweza kutokea ndg zangu, lakini ninachokiogopa,hivi nikimkoleza kwny malovee c ataniganda zaidi....hiyo ina maanisha pia atakuwa na wivu wa kupindukia, maana nahic kwny ulimwengu huo atakuwa ni mgeni...."
--- We jamaa katika sector ya utabiri unahitaji tuzo ya heshima maana ulijichotabiri hapa ni mule mule hongera sana



"sasa hapo nikimuingilia kwa ile fomesheni yangu adimu kabisa duniani ya 4×4 na 6×7 huku nikichanganya na staili mbili tofauti ile ya kiasili inaitwa 'CHOPWINCHO' na ile ya kisasa inaitwa DRONE's....."
---mtoto kakolea na CHOPWINCHO endelea kumchopwincho maana ndio tabia yako


"na je cku aje ackie nabinuka na mwanamke mwingine.......jamani c ndo utakuwa mwanzo wa kunishitaki na kunibambikizia kosa la kutaka kumkata kiganja.....kumbe ni wivu tu wa mapenzi, "

--- mi nasubiri kusikia hiki ulichojitabiria hapa, yaani hapo kubali kuwa mtumwa wake otherwise ataenda kukushitaki kama ulivyjitabiria.
Mkuu hizo zote ckuzitumia cjui chopwincho, drone's, 4×4, 6×7.... nilitumia ile ya kiunyonge sana TEZI DUME
 
[emoji2] [emoji2] yeye alinogewa badala ya kuondoka km alivoshauriwa
Bby alishauriwa amshughulikie na wengine amwache yeye akachagua kushughulika

Sasa kimwana kanogewa haogopi waif wala nn

Akimletea zengwe analinzisha
 
Bby alishauriwa amshughulikie na wengine amwache yeye akachagua kushughulika

Sasa kimwana kanogewa haogopi waif wala nn

Akimletea zengwe analinzisha
Kwny kisanga hiki naamini nitachomoka katika namna ya maajabu sana ambayo hakuna atakeamini...... rejea kisa cha yule aliyenibadilishia gia angani nilivomfanyia u commando wa kujichomoa kwny ile kesi
 
Bby alishauriwa amshughulikie na wengine amwache yeye akachagua kushughulika

Sasa kimwana kanogewa haogopi waif wala nn

Akimletea zengwe analinzisha
Naomba pia asisahau kutuletea mrejesho.....!
Km atashinda au atashindwa au LA hasha km ataamua kumfanya mke WA pili[emoji4]
 
Kwny kisanga hiki naamini nitachomoka katika namna ya maajabu sana ambayo hakuna atakeamini...... rejea kisa cha yule aliyenibadilishia gia angani nilivomfanyia u commando wa kujichomoa kwny ile kesi
Wewe jitahidi kujichomoa ila ujue wife wako yuko mbioni kugegedwa tena na jirani yako au rafiki yako
 
Naomba pia asisahau kutuletea mrejesho.....!
Km atashinda au atashindwa au LA hasha km ataamua kumfanya mke WA pili[emoji4]
La mke wa pili hilo asahau kabisa, siku ni vigumu kuckia General mzima wa jeshi kashindwa jambo
 
Naomba pia asisahau kutuletea mrejesho.....!
Km atashinda au atashindwa au LA hasha km ataamua kumfanya mke WA pili[emoji4]
Amesema kishapata la kufanya
Anabadirisha gia angan


Waswas wangu mkewe kisha mfuma

Na yy aikienda kibetuliwa nje sijui mkuu huyu atasemaje
 
Wewe jitahidi kujichomoa ila ujue wife wako yuko mbioni kugegedwa tena na jirani yako au rafiki yako
Hilo pia kamwe halitawezekana, na nikikwambia halitawezekana basi ujue nina sababu zaidi ya 100 kusema ivo
 
Habarini za kwaresima wana Jf wenzangu, naamini kwa uwezo wa Mungu maisha yanasonga ivo ivo tu japo kiugumu ugumu, sitaki nipoteze muda na nafasi kubwa ngoja niende kwny mada moja kwa moja.

Miezi kadhaa iliyopita niliwahi kuleta uzi hapa nikielezea namna nilivopendwa na binti mmoja mwenye ulemavu wa ngozi, tunasali nae jumuiya moja......., nikaomba na ushauri wa namna ya kumkwepa bila kumkwaza, kuna walionishauri nimgegede tu na wapo walionishauri kinyume chake,

kumbe wakati huo na yeye aliendelea kufanya mikakati mizito ya chinichini kuhakikisha ananipata........na kweli hatimae shetani akanizidi nguvu....... siku moja usiku tulikuwa kwenye sherehe ya upadrisho na jumuiya mbalimbali zilikuwepo......sasa baada ya kinywaji kutukolea nikamtoroka wife nikaenda kumgegedea kwenye gari.....!!

Wiki moja tena baadae tukakutana hotel flani nikamtafuna, sasa kutokana na jinsi alivyo nikaamua kwamba nisiwe nampiga kihard-core, nikaamua tu kutumia staili flani hivi inaitwa TEZI DUME, kumbe yeye ndo akanogewa nayo na huo ndo ukawa mwanzo wa usumbufu na pia nahisi unaweza kuwa ndio mwanzo wa tatizo linakuja mbele yangu,

Nasema hivyo kwa sababu cku za hivi karibuni amekuwa mbabe sana kwangu yani anaweza kuniita muda anaotaka yeye, nimeshamkataza sana lakin hanielewi anaweza kutuma sms kwangu hata saa 7 ucku wakati anajua niko na wife muda huo........ ipo siku nikaamua nimalize mchezo tuachane...... weeeeeewh...... aliposikia namwambia suala la kuachana alikuja juu vibaya sana.

Anasema kwamba nisimletee mambo kijinga kama nataka kuyaharibu maisha yangu basi nijaribu kumuacha ndo nitajua kuwa kwann yeye ni mwanamke atanifanyia kitu kibaya ambacho sintokaa nisahau......

Duh! kwa hakika yalikuwa maneno mazito na magumu sana kwangu, akamalizia kwa kusema "ukae unajua kuanzia sasa uwe unakuja muda wowote nitakaokuhitaji na ukijifanya mjanja basi nakufuata huko huko kwa mkeo"

Siku ya Valentine akasababisha nikatunga uongo hadi nikamuacha wife nikaenda kumgegeda yeye, wife nae ni mara nyingi sana keshaniuliza kuhusu ukaribu wangu na yeye, jumamosi iliyopita tulilala hotel flani na tukaachana asubuhi......

Cha kushangaza hiyo j2 akanitumia sms za kusifia tulichofanya jana na mambo mengine meeeeengi..... halafu mbaya zaidi wakati text inaingia simu yangu alikuwa nayo wife anataka kupiga simu sehemu...... akaisoma..... hii ndo kesi kubwa sana inayoendelea kuunguruma nyumbani kwangu kwa sasa huku wife akitaka kulipeleka kanisani hili suala,

Nilipomwambia yeye wala haoneshi kabisa kujali juu ya ujinga alioufanya. Ushauri wenu tafadhali nifanye nini kuokoa hili jahazi linaolekea kuzama, nawaahidi safari hii nitausikiliza na kuufuata ushauri wenu

Mithali 5:1-10, 20-23

1 Mwanangu, sikiliza hekima yangu; Tega sikio lako, mzisikie akili zangu;

Mithali 5 :1

2 Upate kuilinda busara, Na midomo yako iyahifadhi maarifa.

Mithali 5 :2

3 Maana midomo ya malaya hudondoza asali, Na kinywa chake ni laini kuliko mafuta;

Mithali 5 :3

4 Lakini mwisho wake ni mchungu kuliko pakanga; Ni mkali kama upanga wa makali kuwili.

Mithali 5 :4

5 Miguu yake inatelemkia mauti; Hatua zake zinashikamana na kuzimu;

Mithali 5 :5

6 Hata asiweze kuiona njia sawa ya uzima; Njia zake ni za kutanga-tanga wala hana habari.

Mithali 5 :6

7 Basi, wanangu, nisikilizeni sasa, Wala msiache maneno ya kinywa changu.

Mithali 5 :7

8 Itenge njia yako mbali naye, Wala usiukaribie mlango wa nyumba yake.

Mithali 5 :8

9 Usije ukawapa wengine heshima yako, Na wakorofi miaka yako;

Mithali 5 :9

10 Wageni wasije wakashiba nguvu zako; Kazi zako zikawa ndani ya nyumba ya mgeni;

Mithali 5 :10

20 Mwanangu! Mbona unashangilia malaya, Na kukikumbatia kifua cha mgeni?

Mithali 5 :20

21 Kwa maana njia za mwanadamu zi mbele za macho ya Bwana, Na mienendo yake yote huitafakari.

Mithali 5 :21

22 Maovu yake yeye yatampata mdhalimu, Naye atashikwa kwa kamba za dhambi zake.

Mithali 5 :22

23 Atakufa huyo kwa kukosa maonyo, Naye atapotea kwa wingi wa ujinga wake.
 
Back
Top Bottom