Sikutaka kuwasikiliza ushauri wenu naomba mnisamehe

Sikutaka kuwasikiliza ushauri wenu naomba mnisamehe

General Galadudu siku nyingi sijasoma issues zako. Mimi ni fan wako.

Vipi yule jirani yako aliyekuwa anagonga KIBASHITE cha mbwa bado yupo?

Halafu kile kimanati cha kizungu bado unakimiliki?
Yule aliyekuwa anagegeda mbwa alishahama nadhani ni kwa ajili ya aibu, manati yangu ya kizungu bado ninayo coz ninaimiliki kihalali kabisa
 
Mkuu nahitaji ufafanuzi zaidi
Iyo TEZI DUME ndio style gani
Ha ha ha ha ha haaaaaa....... cha muhimu hapo ni ushauri wako hiyo mbona ni ya siku nyingi sana au wewe ndo umeingia kwny fani ya kugegeda hivi karibuni tu
 
Jamaa huwa una chai sana. Hebu kaokoke mkuu halafu uwaambie wakupe na cheti kabisa cha kuokoka ili ukimuonyesha waifu yaishe.

Huo mchepuko mwambie umeokoka kwa Gwajima akiendelea kukufuata Gwajima atamtumia FIRE.
Siamini kabisa ktk hayo makanisa yanayoitwa eti ya uokovu...... kila siku unasikia askofu flani wa kanisa la wokovu kaiba mke wa muumini wake, mara mchungaji flani kafumaniwa gesti na mke wa mtu, hatujakaa sawa tunasikia mchungaji mwingine wa makanisa haya haya ni mlevi....... sasa unadhani nitakuwa na hamu na makanisa hayo
 
Sasa unaogopa nini kumuacha?
Kumuacha kuna ugumu flani hivi nahofia anaweza hata kuniripoti kwny vyombo vya usalama kwamba natishia usalama wa maisha yake...... maana ni mara nyingi keshawahi kuniambia juu ya jambo hilo
 
Kaka kwanza umelikoroga na ulinywe mwenyewe. Lakin mchepuko umekizidije akili... ? Yaan matisho ya huyo dada ndio yamekufanya uwe mdogo kwake?
You should take control man.. kwanza hakikisha unayateka mawasiliano na kufuta ushahid wa aina yoyote ile.....
Then mgeuzie kibao...
Be a Man.. fanya maamuzi
Nimekupata vizuri mkuu lakini kumbuka kwamba huyu binti ni mlemavu wa ngozi yani albino sasa nadhani anatumia hilo kwa kunitishia ili nisimuache
 
Imenibidi nicheke tu

Jamaa anasema anaomba msamaha kwa kutokufuata ushauri wa nyuma lkn anasema ushauri alipewa kama iguatavyo

Amgegede tu.

Aachane naye.

Sasa yeye kagegeda yamezuka vp atakuwa hakufuata ushauri kweli
Nilikosea nikafuata ushauri wa waliosema nimgegede, tena kuna mmoja alinipa morali zaidi aliponiambia eti "mkuu gegeda hiyo papuchi ya kigeni"
 
Sasa atakufanya kitu gani cha ajabu?....tubu kwa wife asiwe na katubu na church tubu toka moyoni mbele ya muumba na wife zen mpige chin... Af acha michpko inaonekana unazdiwa Akil kwa hyo michpko
Aisee huyu kaniotea vibaya sana
 
Bt ngoja nikushauri kitu simple kwa msaada tu maana nimekuonea huruma! Jiweke karb nae kwa sasa, chukua sim yake futa kila kitu mlichoandikiana watsap, fb, sms za kawaida, calls nk! Kisha mruke kwamba humjui ila yeye ndo anakulazimisha mfanye ujinga ilihal anajua una mke, akiongea hayo mengine pinga kwa nguvu zako zote kwamba anatunga! Hapo unaweza tusua kidogo koz atajiona anachoreka bila ushahidi
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
 
kubwa sana inayoendelea kuunguruma nyumbani kwangu kwa sasa huku wife akitaka kulipeleka kanisani hili suala, nilipomwambia yeye wala haoneshi kabisa kujali juu ya ujinga alioufanya.]Ushauri wenu tafadhali nifanye nini kuokoa hili jahazi linaolekea kuzama, nawaahidi safari hii nitausikiliza na kuufuata ushauri wenu

sasa kiongozi utasikiliza ushauri wakila mtu humu ndani au unatudanganya mkuu
[/QUOTE]
Nitazichuja shauri zenu
 
nakumbuka ulipoleta uzi kuhusu uyu bint na wengi walikwambia mpotezee nikiwemo mm....sasa kwa sababu inaonekana your not good at following advices jst deal with it yourself,by the way ts your own doing
 
Back
Top Bottom