Sikutaka kuwasikiliza ushauri wenu naomba mnisamehe

Sikutaka kuwasikiliza ushauri wenu naomba mnisamehe

Nyie ndo mnaowakataga mikono mkiamini wao wana baraka flani
Hapana sio sisi ila mpaka aamue kukubebea mimba ujue amekuthamini kuliko kila kitu

Ni rahisi zaidi kwa mzungu kukubebea mimba wewe mtu mweusi tii kuliko zeruzeru.
 
Kama mwanzo hukutusikikiza sitegemei kama ushauri wetu utakufaa. Lakini kwa msaada ongea na mkeo mwambie picha nzima hadi ubabe anaokufanyia huyo dada halafu muunde timu ya mashambulizi dhidi yake
 
Hapana sio sisi ila mpaka aamue kukubebea mimba ujue amekuthamini kuliko kila kitu

Ni rahisi zaidi kwa mzungu kukubebea mimba wewe mtu mweusi tii kuliko zeruzeru.
Mh...... huo ushauri wako hapana
 
Mwambie unaenda kwa mganga uwetajiri afu ugombee ubunge 2020, Hutamwona tena
 
We jamaa ulikuwa umepotea!Wengine tulivimiss visa vyako!
 
Mkuu kama wife kaona sms basi imekula kwako wanawake ni watu wanauvumiliv sna ila ukiwasaliti ni watu wa visasi kwan ni watu wa kueka dukuduku moyon kama alikua anajizuia kutoka nje ya ndoa bas atafka mda sasa na yy atatoka so usaliti sio mzur bro ikitokea mzozo umeisha tubu na utulie na mkeo
Mkuu Ubarikiwe na Mungu ushauri mzuri [emoji39] [emoji39]
 
HAYA NI MAELEZO KUTOKA KWENYE ILE THREAD YAKO NYINGINE, aisee we jamaa wewe!!!

"hii ya pili ambayo nahic inaweza kuibuka kidedea tena kwa ushindi wa kishindo inaniambia nisiwe na roho ya ubinafc na ubaguzi namna hiyo, yule nae ni binadamu ana hisia na ana haki zote za kupenda na kupendwa.....kwa hiyo nimshughulikie!"
--Na kweli bila khiyana ukamshughulikia mwanawane



"Lolote linaweza kutokea ndg zangu, lakini ninachokiogopa,hivi nikimkoleza kwny malovee c ataniganda zaidi....hiyo ina maanisha pia atakuwa na wivu wa kupindukia, maana nahic kwny ulimwengu huo atakuwa ni mgeni...."
--- We jamaa katika sector ya utabiri unahitaji tuzo ya heshima maana ulijichotabiri hapa ni mule mule hongera sana



"sasa hapo nikimuingilia kwa ile fomesheni yangu adimu kabisa duniani ya 4×4 na 6×7 huku nikichanganya na staili mbili tofauti ile ya kiasili inaitwa 'CHOPWINCHO' na ile ya kisasa inaitwa DRONE's....."
---mtoto kakolea na CHOPWINCHO endelea kumchopwincho maana ndio tabia yako


"na je cku aje ackie nabinuka na mwanamke mwingine.......jamani c ndo utakuwa mwanzo wa kunishitaki na kunibambikizia kosa la kutaka kumkata kiganja.....kumbe ni wivu tu wa mapenzi, "

--- mi nasubiri kusikia hiki ulichojitabiria hapa, yaani hapo kubali kuwa mtumwa wake otherwise ataenda kukushitaki kama ulivyjitabiria.
 
Imenibidi nicheke tu

Jamaa anasema anaomba msamaha kwa kutokufuata ushauri wa nyuma lkn anasema ushauri alipewa kama iguatavyo

Amgegede tu.

Aachane naye.

Sasa yeye kagegeda yamezuka vp atakuwa hakufuata ushauri kweli
[emoji2] [emoji2] yeye alinogewa badala ya kuondoka km alivoshauriwa
 
Back
Top Bottom