Sikutaka kuwasikiliza ushauri wenu naomba mnisamehe

Sikutaka kuwasikiliza ushauri wenu naomba mnisamehe

Kama Vipi Nitupie huo Mzigo alafu uone jinsi ntakavyouacha kwenye mataaa....... DUh! Pole sana Kaka, Komaa, Mwambie waifu ulipitiwa, kiri na utubu kisha mtoe wife mpeleke mbali kidogo na mazingira ya home hata kwa siku mbili au tatu and while you are there repent, Mwambie muanze ukurasa mpya na yeye akusaidie kuelewa kuwa unajuta kwa ulilolifanya!!!
 
ngoja kwanza nitafute na huo uzi mwingine ndio nitoe ushauri
 
Kama Vipi Nitupie huo Mzigo alafu uone jinsi ntakavyouacha kwenye mataaa....... DUh! Pole sana Kaka, Komaa, Mwambie waifu ulipitiwa, kiri na utubu kisha mtoe wife mpeleke mbali kidogo na mazingira ya home hata kwa siku mbili au tatu and while you are there repent, Mwambie muanze ukurasa mpya na yeye akusaidie kuelewa kuwa unajuta kwa ulilolifanya!!!
Hilo kweli linaweza kusaidia
 
Back
Top Bottom