Sikumkuna au ni mzoefu?

Hivi kwani kumridhisha mwanamke mpaka uwe na lidushe likubwa,,,,ni sawa na kusema wachezaji wenye maumbo makubwa wanajua sana mpira,,,,!tafuta Njia sahihi za kumfanya mwenzio afurahie tendo
Upo on point....
 
cku nyingine mademu kama hao wala wasikuumize kichwA we ukiona hawaotoi reaction endelea kupump na kisha piga goli zako za kutosha tu na ukiona umeridhikA piga kipenga gemu iishe.
Teh teh teh!!!! Atakuona bure kweli
 
Jana nilikua na mchepuko niliusugua vzr mpk akanambia tokea atolewe bikra mpk kuolewa hajawhi kufurahia mapenzi km jana ilikua shoo ya muda ikabidi tulale guest
Huku JF hamna asiye na uwezo. Kila mmoja ni mtaalamu. Hongera
 

See my comment in red above below:

Before game yenyewe nilijiamini kabisa nikajua naenda kutawala na kumiliki mchezo. Ila kilichotokea nahisi nilipigwa Knockout kabisa, demu mwenyewe alikuwa haguni, kulia wala kulalamika wakati wa mchezo(N.B sina kibamia na sina Mapungufu - HUWEZI KUWA MSEMAJI WA HILI KWA AJILI YAKO MWENYEWE).
 

SAUTI NYINGINE NI FAKE. KAMA UN CONCENTRATE KWENYE SAUTI TU, POLE BABA.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…