..napendekeza ziwe zinasogezwa jumatatu kama kipindi cha mzee ruksa. Hii ni kwasababu mfano huku serikalini hamna cha maana kinachofanyika siku ya jumatatu. Ni kupiga miayo, soga, kusoma magazeti, kusinzia n.k.
praiveti sekta wao huwa wanaendelea hata kama ni public holiday. Kama unazungumzia ngo's nadhani nao wanahitaji kupumzika maana wanakamuliwa mno. Na wanalipwa laki tatu.
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.