Sikubaliani na utumbuaji unaoendelea

seckymose

Member
Dec 29, 2016
89
125
Kheri ya mwaka mpya wakuu,

Nimekuwa nikifuatilia kwa karibu utumbuaji unaoendelea haswa huu wa karibuni ambao tumeshuhudia Bosi wa TANESCO Ndugu Felichesmi Mramba akitumbuliwa kwa kile kinachosemekana kupandisha bei ya umeme bila ridhaa ya waziri(mhongo---muongo).

Hivi hakuna njia ya kumrekebisha mtumishi wa umma isipokuwa kumtumbua tu? katika mmchakato wa kupandisha bei ya umeme kuna taasisi ngapi zinahusika? mbona hizo taasisi nyingine ambazo zimeratify swala hilo wameachwa tu?
 

MTK

JF-Expert Member
Apr 19, 2012
8,265
2,000
Hapana kaka, hakuna jinsi, makosa lazima yaadhibiwe vikali kukomesha tabia ya "Biashara kama kawaida" ili kutekeleza azma yetu ya kuwalinda "wananchi wanyonge, walioumbwa kwa mfano wa Mungu", hakuna namna, majipu yanayojilipa bonus kubwa hivyo wakati shirika halina ufanisi wowote lazima yatumbuliwe kikatili tu; Duterte style, period.
 

bushland

JF-Expert Member
Mar 6, 2015
7,029
2,000
Tanesco imekuwa ni Biashara badala ya kuwa huduma.wananchi wanaumia ati
 

emmanuel mhecha

JF-Expert Member
Jun 21, 2015
934
1,000
Tunataka MTU atakaye zalisha umeme kwa gesi yeye anajua kutumia maji tu so hatumhitaji kwa sasa.
 

mpuko

JF-Expert Member
Dec 21, 2013
572
250
Katika hili Mramba kaonewa. Sidhani kama alikurupuka mwenyewe na kupandisha bei. Lazima kuna tasisi nyinine zilihusika. Kwanini iwe yeye tu ndo kawajibishwa? Au ndio mbuzi wa kafara?
 

koyola

JF-Expert Member
May 20, 2015
2,442
2,000
Bado sawala la kupandisha hovyo bei ya petrol na mafuta mengi wasiposhirikisha serikali idara husika ni ktumbua tu
 

fazili

JF-Expert Member
Jun 10, 2011
6,366
2,000
Nafikiri hata Mhongo anapaswa kutumbuliwa tena wa kwanza, kwani upandishaji wa gharama lazima ukubaliwe na yeye. Lakini nafikiri kuna watu wanatafutwa ili waondoke ukipatiwa kasababu unatoka bila kujali haki. Kukurupuka kumezidi awamu hii.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom