Siku za mwisho ni lini na zitakuaje?

Siku za mwisho ni lini na zitakuaje?

Hivi siku za mwisho zipo na zinakuaje?

Hizi siku za mwisho ni za dini za Abrahamic (Ukristo, Uislamu na Uyahudi) tu au imani zote za Dunia?
Nahisi ni imani nyingi, kuna wanaamini ulimwengu una cycle ambazo huwa zinatokea hivyo kila cycle inapoisha ndio kama mwisho wa dunia na hilo tukio linakuwa la kuangamiza, kuna theory za sayansi zinasema kuna mwisho wa spacetime theory kama the big crunch ambayo ni event itayoangamiza ulimwengu, pia ni kama mwisho wa dunia. Hivyo sio monotheistic wanaoamini hivyo tu
 
Hamna siku ya mwisho zaidi ya billions of years Jua litakapo anza kuimeza Mercury na Venus. Vingine ni story tu.
 
Back
Top Bottom