Siku yako ya kwanza kuendesha gari ilikuwaje?

Siku yako ya kwanza kuendesha gari ilikuwaje?

Mwachiluwi

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2022
Posts
33,977
Reaction score
67,599
Hello Africa,

Week hii ni wiki yangu ya kwanza kuendesha gari, nimetoka nalo Mbezi mpaka Posta naona barabara nzito sana, naona bora niachane na kuendesha gari.

Picha inaaza nimetoka nalo vizuri, ile nafika pale Kimara naona gari inataka nishinda kisa boda boda wanaingilia nisije kufa barabarani wakat JF member wananitegemea hapa.

Naona wakati wa kurudi nitaita mshikaji anisaidie nirudishe gari la watu, nimepewa mwenyewe kaenda UK kwa muda wa miezi mitatu nisije gongesha Vanguard ya watu nikakosa cha kulipa au wazee mnasemamaje?

Wewe ilikuwaje siku yako ya kwaza kutembea njia kuu hizi za Dar?
 
Siku ya kwanza niliblock msafara wa Mzee Mwinyi barabara ya Sayansi - Makumbusho 🤣🤣. Ving'ora vilinichanganya, na niliyekuwa naye akanichanganya ikabidi nisimame katikati ya barabara, wao ndo wakanikwepa

Nilikamatwa na trafiki kwa kosa la kuzuia msafara wa kiongozi, ila nikampa ya kubrashia viatu.
 
Hello Africa,

Week hii ni wiki yangu ya kwanza kuendesha gari, nimetoka nalo Mbezi mpaka Posta naona barabara nzito sana, naona bora niachane na kuendesha gari.

Picha inaaza nimetoka nalo vizuri, ile nafika pale Kimara naona gari inataka nishinda kisa boda boda wanaingilia nisije kufa barabarani wakat jf member wananitegemea hapa.

Naona wakati wa kurudi nitaita mshikaji anisaidie nirudishe gari la watu, nimepewa mwenyewe kaenda UK kwa muda wa miezi mitatu nisije gongesha Vanguard ya watu nikakosa cha kulipa au wazee mnasemamaje?

Wewe ilikuwaje siku yako ya kwaza kutembea njia kuu hizi za Dar?
tunza gari la watu aisee, labda kama uko vizuri kifedha lolote likitokea utawajibika
 
Siku ya kwanza niliblock msafara wa Mzee Mwinyi barabara ya Sayansi - Makumbusho [emoji1787][emoji1787]. Ving'ora vilinichanganya, na niliyekuwa naye akanichanganya ikabidi nisimame katikati ya barabara, wao ndo wakanikwepa

Nilikamatwa na trafiki kwa kosa la kuzuia msafara wa kiongozi, ila nikampa ya kubrashia viatu.
Enzi hizi za hangaya ungepigwa chuma
 
Siku ya kwanza niliblock msafara wa Mzee Mwinyi barabara ya Sayansi - Makumbusho 🤣🤣. Ving'ora vilinichanganya, na niliyekuwa naye akanichanganya ikabidi nisimame katikati ya barabara, wao ndo wakanikwepa

Nilikamatwa na trafiki kwa kosa la kuzuia msafara wa kiongozi, ila nikampa ya kubrashia viatu.
Walikuonea hurumao
 
Hello Africa,

Week hii ni wiki yangu ya kwanza kuendesha gari, nimetoka nalo Mbezi mpaka Posta naona barabara nzito sana, naona bora niachane na kuendesha gari.

Picha inaaza nimetoka nalo vizuri, ile nafika pale Kimara naona gari inataka nishinda kisa boda boda wanaingilia nisije kufa barabarani wakat jf member wananitegemea hapa.

Naona wakati wa kurudi nitaita mshikaji anisaidie nirudishe gari la watu, nimepewa mwenyewe kaenda UK kwa muda wa miezi mitatu nisije gongesha Vanguard ya watu nikakosa cha kulipa au wazee mnasemamaje?

Wewe ilikuwaje siku yako ya kwaza kutembea njia kuu hizi za Dar?
Ilikuwa mwaka 1998
 
Back
Top Bottom