Siku ya kuzaliwa


Kaitaba

Kaitaba

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2009
Messages
928
Likes
21
Points
0
Kaitaba

Kaitaba

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2009
928 21 0
Siku ya tarehe 1 March 19....... saa 7.25 jumapili mchana, (tarehe kama ya leo,) nilizaliwa.
kutakuwa na tafrija leo jioni saa 12, wote mnaalikwa. waliopewa jukumu la kusambaza kadi waongeze kasi.

Karibuni wote.:D
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,203
Likes
3,357
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,203 3,357 280
Siku ya tarehe 1 March 1986....... saa 7.25 jumapili mchana, (tarehe kama ya leo,) nilizaliwa.
kutakuwa na tafrija leo jioni saa 12, wote mnaalikwa. waliopewa jukumu la kusambaza kadi waongeze kasi.

Karibuni wote.:D
heri ya siku ya kuzaliwa kaitaba......hiyo party itakuwa wapi tulete nepi?
 
J

Jafar

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2006
Messages
1,138
Likes
17
Points
0
J

Jafar

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2006
1,138 17 0
Happy Birthday - Kaitaba
Nilete kadi ya 'Baby Boy" au "Baby Girl"? nisije nikakosea
 
bht

bht

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2009
Messages
10,335
Likes
215
Points
160
bht

bht

JF-Expert Member
Joined May 14, 2009
10,335 215 160
Happy b'day Mkubwa
 
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2009
Messages
18,312
Likes
6,051
Points
280
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2009
18,312 6,051 280
Siku ya tarehe 1 March 19....... saa 7.25 jumapili mchana, (tarehe kama ya leo,) nilizaliwa.
kutakuwa na tafrija leo jioni saa 12, wote mnaalikwa. waliopewa jukumu la kusambaza kadi waongeze kasi.

Karibuni wote.:D
Hongera..........ila kumbuka unavyoongeza siku za kuishi ndivyo za kufa zinavyokaribia
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
351
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 351 180
hongera!
Weka jiografia ya eneo kama uko siriaz!
Wengine hatutaniwi bana!
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,472
Likes
4,986
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,472 4,986 280
Happy birthday!
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,203
Likes
3,357
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,203 3,357 280
Hakuna starehe kama kukaa uchi,mimi nikiwa home huwa napenda sana kukaa uchi ila kutokana na tabia za kiafrika ina bidi ujisitiri kidogo ili usionekane mwehu!
carthbertL tuko kwenye birthday party hapa....hii imekujaje huku?
 
Z

Zion Daughter

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2009
Messages
8,937
Likes
70
Points
145
Z

Zion Daughter

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2009
8,937 70 145
Una Bahati sana,ilibaki kidogo iwe tareh 29 Feb ukose HB mwaka huu.
Happy birthday to you!
 
Tumsifu Samwel

Tumsifu Samwel

Verified Member
Joined
Jul 30, 2007
Messages
1,405
Likes
7
Points
135
Tumsifu Samwel

Tumsifu Samwel

Verified Member
Joined Jul 30, 2007
1,405 7 135
Heri ya kuzaliwa Kaitaba!
 
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,727
Likes
802
Points
280
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,727 802 280
Hongera sana kaitaba
Mungu akujaalie maisha mema na marefu

Please venue itakuwa mitaa gani??
 

Forum statistics

Threads 1,251,236
Members 481,615
Posts 29,763,529