Siku ya akili duniani | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Siku ya akili duniani

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Kongosho, Oct 11, 2012.

  1. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #1
    Oct 11, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,139
    Likes Received: 220
    Trophy Points: 160
    watu wenye ugonjwa wa 'sonona' ni wengi sana.

    Watu hao, hupendelea kula mirungi, kuvuta bangi na kunywa pombe sana.

    Kama unaonja yeyote niliyoyataja hapo juu, unafahamu fika bora uanze kuhudhuria klinik ya akili.

    Watu hawa huwa kwenye hatari zaidi ya kujidhuru pale wanapoendesha vyombo vya moto.

    Hivi, wenye akili timamu tuko wangapi?

    Siku ya akili njema, Bishanga itunze akili yako.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #2
    Oct 11, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,875
    Likes Received: 2,042
    Trophy Points: 280
    Kongosho naomba unijuze kwanza.
    Ina maana hata yule ambae hunywa pombe sana pasipo kuvuta bhangi au kula mirungi lakini wanaufahamu wa akili pale waendeshapo vyombo vya moto,
    Nao watahitaji kuhudhuria kliniki?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #3
    Oct 11, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,984
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #4
    Oct 11, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,139
    Likes Received: 220
    Trophy Points: 160
    madame b, natamani ningekuambia vinginevyo ila si maneno yangu.
    Ni maneno ya wataalamu wa afya.

    Yeyote atumiaye ama kimojawapo, ama vyote, basi sonona i juu yake.

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #5
    Oct 11, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,139
    Likes Received: 220
    Trophy Points: 160
    muhimbili au mirembe.

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #6
    Oct 11, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,984
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145

    Tehe tehe !
     
  7. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #7
    Oct 11, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,947
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 180
    Weitaa! lete tusker nyingine please!
     
  8. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #8
    Oct 11, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,875
    Likes Received: 2,042
    Trophy Points: 280
    Asante.
     
  9. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #9
    Oct 11, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,970
    Likes Received: 599
    Trophy Points: 280
    kumbe raia wenye mtindio wa sonona wapo wengi eenh!!
     
  10. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #10
    Oct 11, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,751
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Tobaaa!
     
  11. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #11
    Oct 11, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,636
    Likes Received: 847
    Trophy Points: 280
    Na 'sonona' ikikuzidi tu,unageuka kichaa..unaongea peke yako vitu havina kichwa wala miguu...
     
  12. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #12
    Oct 11, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,361
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Hivi hakunaga siku ya sisi wenye
    vipara?
    Kama haipo tutaitafuta haki yetu , hata kwa kuwapiga kipara hao wateuzi wa hizo siku.
     
  13. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #13
    Oct 11, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,079
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160
    DR. Kongosho ahsante kwa taarifa, ila nadhani wote tunaumwa huo ugonjwa sijui unaitwa nini tena vile.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #14
    Oct 12, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145

    Tatizo la hawa wanaojiita wataalamu huwa waongo sana,hapo kaka endeleza ze lagaz zako kaka,mi walishaniambia eti ukinywa Fragile usijaribu kunywa pombe ya aina yoyote basi kutoka kunywa tu nikaelekea baa na mpaka leo nadunda tu ila wengine wasijariu hii..
     
  15. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #15
    Oct 12, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 29,251
    Likes Received: 4,239
    Trophy Points: 280
    keshokutwa itakua siku ya vinyweleo duniani
     
  16. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #16
    Oct 12, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,361
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Kwa hiyo vikombe, bilauli, glass, majagi , mabakuli, na mirija ya soda tusivinywee hiyo siku ?
     
  17. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #17
    Oct 12, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,139
    Likes Received: 220
    Trophy Points: 160
    Wee sonona yako kuroniki, ndo maana hutaki kuacha

     
  18. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #18
    Oct 12, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mbona umeuliza hivi,wewe ni alcoholic au ni mnywaji tu?just a swali
     
  19. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #19
    Oct 12, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,875
    Likes Received: 2,042
    Trophy Points: 280
    Me ni Mnywaji ila kwa kiwango cha Kulala Bar hata Siku 2.
    Ndo mana najiuliza.
    Unatongola chani?
     
  20. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #20
    Oct 12, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kizaramo au ?
     
Loading...