donlucchese
JF-Expert Member
- Mar 23, 2011
- 17,258
- 22,140
.
Mkuu sio demo kwwli hii account? Kapicha hakajajitosheleza.
Usiwaze mkuuMkuu nahitaji darasa la hii kitu
Wapi napataUsiwaze mkuu
Mimi nna soft copy ya vitabu mbalimbali ila pia unaweza ukaingia YouTube kuna videos nyingi sana za tutorialWapi napata
.Mkuu sio demo kwwli hii account? Kapicha hakajajitosheleza.
Daah mkuu Sina menta wala nini sema naangalia sana clips YouTube na kusoma sana vitabu. Hii kitu ina very high risk, unaweza ukafilisika within seconds, lakini ukikomaa halafu ukawa unasoma technical analysis mbalimbali za wataalam, hapo utaenda nao sawaNani mentor wako Mkuu?
Thanks bhnaMimi nna soft copy ya vitabu mbalimbali ila pia unaweza ukaingia YouTube kuna videos nyingi sana za tutorial