Siku hizi simwambii mke wangu asante kwa chakula

Siku hizi simwambii mke wangu asante kwa chakula

haya mambo ni mapokeo tu....tulilelewa kuona mama zetu wanapikia baba zetu.....naam kizazi cha sasa wataona anayepika ni hg hivyo hawatakuwa na ndoto za kuona wake zao wakija kuwapikia!!!yatapita haya na wake wa wakati ujao hawatabebeshwa matumaini haya waliyonayo waume wa sasa!!vumilieni kinamama katika kipindi hiki cha mpito kwa faida ya binti zenu nyakati zao zikifika
 
Bora apike hausigeli tu.
Akipika mkeo atataka mumewe unenepe ili asifiwe mitaani kwa kumtunza mumewe vizuri,atajaza mafuta ya kula toop kwenye vyakula,halafu itakuwa shida nyingine tena.
 
Wanaume bana,kwan chakula akipika dada na akipika mke mbona vinafanana tu,labda km dada hajui kupika.hata na hvyo huyo rafiki yako anaonekana anahila,,mana km wote wametoka kazin na anataka chakula apike wfe basi wangekaa wote jikon yey anampigia mastor wife anapika.tena umwambie ipo siku wife ataambiwa asante kwa chakula na vijeba wengine ndo akili itamkaa sawa
 
Asante,ila sio mke bora najitahidi siunajua sikuizi hata malezi ya mume pia unatakiwa uwe mbunifu ..lol
Mambo ni magumu we acha tu wengine hata watoto wetu wakifikisha zaidi ya 18 wanakuwa nao vijogoo. Yote kheri
 
HUYO NAE ANACHEMSHA...HAPO KINACHOTAKIWA SSA NI ACTION...ACTION YENYEWE NI KUWA UNAKULA KWA MCHEPUKO AKIJA HOME ANALALA TUU.
 
Sio kwa ushabiki ILa hili swala mtu anaweza Dhani ni dogo mno ila lina uzito wake katika ndoa mume anapo kula chakula kilicho pikwa na mkewe wanawake please hembu fanyeni marekebisho kuhusu hili jambo
 
me navopenda kuhidumiwa!! asiponipikia kwakweli shamba boy atamsaidia kazi.

napenda hotels zenye wahudumu WA kiume! something about a guy serving you.


hakuna asiyependa kuhudumiwa. wanaume WA huku wanaona kazi ni kutoa
hela.. but I got my own!!!! I also like spending on people I like

BILA KUSAHAU I HATE COOKING. I'll cook once in a while coz people feel good when served. IT'S NOT MY RESPONSIBILITY. no mapenzi yangu tuu.
 
Haya mambo yapo complicated sana. Mnatoka wote asubuhi, mnarudi wote usiku (hasa kwa wakazi wa Dar) ni ngumu mke kuwa committed jikoni. Tuwe tu wakweli, kuna maeneo ambayo kweli watu wakitoka job inawezekana sana kupika.

Tusiwe too conservative jamani. Hata wewe once in a while ingia jikoni upike.
Kuna w.end mkuu.....ni kweli kwa hali ya kawaida inakuwa ngumu lakini wapo wanawake wengine hata akiwahi nyumbani yupo busy kwenye simu kulikuwa kuandaa chakula hata kuangalia mazingira ya watoto......kuna uvivu umejitokeza sana kwa baadhi ya wanawake
 
Kila nyumba ina maelewano yake.

Ninachosema ni kwamba kama wote mnafanya kazi na mnarudi jioni sidhani kama ni fair mama watoto aende akapike, anyooshe nguo zako, awafanyie watoto tuition wakati wewe upo kwenye kochi unapiga wine. Huo sio upendo.

Kuna wakati mwanaume unakuwa unahamu ya kula kitu kuanzia mchana na unaweza kumpigia mke wako simu kumweleza na yeye atatune muda wake ili aandae hicho chakula.

Mara nyingi hizi fikra na hulka huwa mtu anatoka nazo nyumbani kwao kabla ya ndoa. Lakini mwisho wa siku ni mke na mume ndiyo wanaamua cha kufanya.
Unakuta msichana ameshafanya vingine hivyo unavyotaja.....hata unaweza mwambia aandae we ukifika unamalizia kuna ubaya gani wanawake wanavisingizio vingi siku hizi laiti tungeweza kuwa kama mama zetu hapa sitaki kuzungumzia usiku hizi na uzamani
 
Kuna w.end mkuu.....ni kweli kwa hali ya kawaida inakuwa ngumu lakini wapo wanawake wengine hata akiwahi nyumbani yupo busy kwenye simu kulikuwa kuandaa chakula hata kuangalia mazingira ya watoto......kuna uvivu umejitokeza sana kwa baadhi ya wanawake
Ni kweli Blaki Womani. Uvivu umewaingia wengi, sio wanawake tu. Kuna mengi ya kufanya baada ya mda wa kazi. Sasa kama weekend mtu hawezi kuingia jikoni, atatoa kisingizio gani.
 
Niwase Dada zetu jueni hivi au kwamba NDOA ni tahasisi muhimu sana.Hivyo ishikilie ndoa yako vizuri Fanya yale ambayo mumeo anataka umfanyie hii itazuia kuchepuka na housegirl au nje,pia ukimshika mme wako vizuri achepuki hata kwa dawa kwa sababu mnapenda kama kwanza unapaswa mtuite Mume wangu Baby Darling Sweet hata kama mmezaa watoto msiitane Baba Cheupe au Mama Wawili nono itaneni kama kwanza upendo wa kwanza usififie kama nilivyo sema ndoa ni tahasisi hivyo kwa haya machache tunaweza ponyesha tahasisi ya NDOA.
 
Ni kweli Blaki Womani. Uvivu umewaingia wengi, sio wanawake tu. Kuna mengi ya kufanya baada ya mda wa kazi. Sasa kama weekend mtu hawezi kuingia jikoni, atatoa kisingizio gani.
Hawa wasaidizi tunawalaumu lakini wakati mwingine tunawabebesha majukumu makubwa sana.......hata wanaume wanapaswa kuwa na shughuli za hapa na pale hata kupiga pasi basi....lakini swala la chukula wanawake wasijitetee kwa lolote watoto wanakuwa hawajawahi mwona mama yao jikoni mtoto wako wa kike atajifunzia wapi...
 
Yaani hilo suala ni changamoto kwa familia nyingi sana, sijui ni kwa nini huwa tunajisahau kiasi hiki jamani, maana huo sio uvivu ni kujisahau kulikopitiliza, mbona mwanzoni huwa tunapika vizuri tu!! Sijui ni kitu gani kinatukumba ila tujitahidi jamani, tubadilikemo kidogooo, wanaume wenyewe wakutafuta kwa tabu hivi!!
 
Back
Top Bottom