Siku hizi simwambii mke wangu asante kwa chakula


fakalava

fakalava

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2015
Messages
4,350
Likes
5,577
Points
280
fakalava

fakalava

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2015
4,350 5,577 280
Hii kauli imenishutua, ni kauli kutoka kwa rafiki yangu ninayemfahamu kwa muda mrefu. Ndoa yao ina miaka 5 sasa na wamebahatika kupata mtoto mmoja wa kike, kwa haraka haraka unaweza kuiona ndoa yao kama ni ndoa imara na yenye upendo mkubwa na kutamani kujifunza kutoka kwao.

Majuzi nilikutana na huyu rafiki yangu tulikuwa na maongezi ya kikazi, katika maongezi yetu tukawa tumeingiza mambo ya familia, ndipo nilishutushwa na kauli ya rafiki yangu "Siku hizi simwambii mke wangu asante kwa chakula"

Nikamuuliza, kwanini? "Tangu apate hii kazi aliyonayo sasa yapata miaka miwili sili chakula kilichopikwa kwa mikono yake angalau mara moja moja, kwa siku chache za mwanzoni alijitahidi lakini haikudumu kwa muda mrefu akaacha kabisa binti wa nyumbani akawa ndiyo muhusika kwa 100%.

Imenichukua muda mrefu kila nimalizapo kula chakula hasa umwambia mke wangu asante kwa chakula, kilikuwa ni kitamu.

Kwa sasa nimegundua kuwa ninachokifanya ni unafiki tu wa kumfurahisha mke wangu, huku nikiwa na manung'uniko moyoni. Kwa sasa nikimaliza kula nasema asante aliyepika chakula, kilikuwa kitamu sana, naona hii kauli imemshutua na kumchanganya kidogo".

Nikamuuliza kwanini anatumia njia hii badala ya kukaa naye wakaliongelea hili tatizo, akasema "Nimekwisha ongea naye mara nyingi ila amekuwa na sababu nyingi mara kuchoka, mara ubize wa kazi, sababu nyingi tu. Natamani angalau mara moja moja nile chakula chakula kilichopikwa kwa mikono ya mke wangu".

Wanawake jitahidi waume zenu wale chakula kilichopikwa kwa mikono yenu angalau mara moja moja.
 
NIMPENDENANI

NIMPENDENANI

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2014
Messages
6,141
Likes
4,511
Points
280
Age
29
NIMPENDENANI

NIMPENDENANI

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2014
6,141 4,511 280
mmmm Balaa mwenyezi mungu atunusuru mimi na wanawake wenzangu,ndoa zinatafrani zake jamani,lakini hata kama unafanya kazi weekend unaweza ukapika na hata siku za kawaida unaweza kumwambia dada akutayarishie wewe ukifika una
changanya kwanza sikuizi sio kama zamani unapika na mikaa Gas unaivisha mara moja,unaweza kubiwa mume kwa vitu vidogo kama hivi halafu unatafuta mchawi..
 
M2mwembamba

M2mwembamba

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2014
Messages
2,296
Likes
758
Points
280
M2mwembamba

M2mwembamba

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2014
2,296 758 280
Hilo tatizo limekuwa sugu kwa familia nyingi, wanawake mjitambue kujuwa umuhimu wenu ktk ndoa
 
Roger Sterling

Roger Sterling

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2015
Messages
11,146
Likes
9,730
Points
280
Roger Sterling

Roger Sterling

JF-Expert Member
Joined May 10, 2015
11,146 9,730 280
Mwambie jamaa aanze kumshukuru dada mbele ya mkewe, aongeze na kusifia hicho chakula juu, hata kama hakistahili sifa. Missus asiposhtuka na kurekebika, basi tena.

Au aache tu kabisa kula home, kwa condition mpaka uwe mkono wa mama mwenye mji.
 
love you

love you

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2016
Messages
637
Likes
552
Points
180
love you

love you

JF-Expert Member
Joined Jun 14, 2016
637 552 180
Mkeo Ni mvivu wanangapi tuna kazi na chakula cha usiku lazima tupike ..nikutokujua Tu wajibu wake

ukishajua wajibu Wako na ukau appreciate wala hutaona km ni utumwa kutoka kazin nakuanza kupika
 
Kule Kwetu

Kule Kwetu

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2016
Messages
3,182
Likes
1,828
Points
280
Age
48
Kule Kwetu

Kule Kwetu

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2016
3,182 1,828 280
Mkuu, sikuhizi katika mabinti waliofika vyuo vikuu, ukimpata atakayekupikia chakula, kukuchemshia chai au hata kukuandalia maji ya kuoga ni mmoja kati ya elfu1.

NA UMSHUKURU MUNGU WAKO.

Sikuhizi binti kabla hata ya kuolewa anamwambia mamaye amtafutie binti wa kazi na wazazi wanafanya hivyo.
 
fakalava

fakalava

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2015
Messages
4,350
Likes
5,577
Points
280
fakalava

fakalava

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2015
4,350 5,577 280
Mwambie jamaa aanze kumshukuru dada mbele ya mkewe, aongeze na kusifia hicho chakula juu, hata kama hakistahili sifa. Missus asiposhtuka na kurekebika, basi tena.
Hii ndiyo nia ya jamaa na anasema ameona dalili za mlimbwende kuanza kushutuka.
 
fakalava

fakalava

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2015
Messages
4,350
Likes
5,577
Points
280
fakalava

fakalava

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2015
4,350 5,577 280
wanangapi tuna kazi na chakula cha usiku lazima tupike ..nikutokujua Tu wajibu wake

ukishajua wajibu Wako na ukau appreciate wala hutaona km ni utumwa kutoka kazin nakuanza kupika
Umeongea kitu cha msingi.
 
fakalava

fakalava

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2015
Messages
4,350
Likes
5,577
Points
280
fakalava

fakalava

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2015
4,350 5,577 280
Sikuhizi binti kabla hata ya kuolewa anamwambia mamaye amtafutie binti wa kazi na wazazi wanafanya hivyo.
Kwan maana hiyo wazazi wanachangia pakubwa kwenye hii tabia?
 
Mtoto wa nzi

Mtoto wa nzi

JF-Expert Member
Joined
Jun 6, 2012
Messages
4,309
Likes
3,491
Points
280
Mtoto wa nzi

Mtoto wa nzi

JF-Expert Member
Joined Jun 6, 2012
4,309 3,491 280
Mkeo Ni mvivu wanangapi tuna kazi na chakula cha usiku lazima tupike ..nikutokujua Tu wajibu wake

ukishajua wajibu Wako na ukau appreciate wala hutaona km ni utumwa kutoka kazin nakuanza kupika
Sema mke wa rafiki yako mvivu.... Na rafiki yake mwenyewe ni Mimi sasa..... Kumbe ninakwambia mambo yangu unakuja kunianika huku...
 

Forum statistics

Threads 1,236,200
Members 475,029
Posts 29,249,579