Nimekuelewa ila kama unavyosema kila mtu na mapungufu yake wengine wanadeka,nikupe mfano Mume wangu mie
Alikuja mama yake nyumbani tukawa nae sasa nimekwenda kazini nikampigia cm kumuliza Mkwe atakula nini ili nipite sokoni
kaseme atakachokula mumeo,nikamwambia ametaka ugali ntampikia nirejea,nimefika nyumbani mkwe kaingia jikoni kapika
sio kibaya chakula kitamu sanaa,lakini mume wangu kaniuliza why hukunipikia leo nikamwambia Mama amepika,hakusema kitu,siku ya pili mie nikokazini mamake kaingia jikoni kamfata Mama please usipike napenda mke wangu anavyopika
na anajua nini napenda nimerudi tuu mkwe kaaanza mmmmmmm "leo hii mie sijui kupika,chakula changu kibaya,mkewe ndio anajua mapishi haya mama umeshinda ingia jikoni ukampikie mumeo, mie uso ulikua mdogo na ilikua issue akawambia watoto wake wote,sasa kuna wanaume wengine ndio walivyo na inategemea na mazowea ulomzowesha..