Siku 40 alizotuhaidi Ulimboka zimetimia, nini kitajiri? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Siku 40 alizotuhaidi Ulimboka zimetimia, nini kitajiri?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mpunumpunyenye, Sep 22, 2012.

  1. m

    mpunumpunyenye Senior Member

    #1
    Sep 22, 2012
    Joined: Dec 7, 2011
    Messages: 113
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    Tarehe 12 ya mwezi wa nane kama mnakumbuka majira ya mchana ndugu Ulimboka alipokelewa katika uwanja wa ndege wa kimataifa wa Mwl Nyerere na kutuhaidi ataongea kila kitu kuhusu yaliyomkuta na kuweka hadharani watekaji wake na sababu walizopelekea kumteka bada ya siku 40 kwa maana kuanzia siku hiyo, sasa kwa hesbu za kawaida leo ndio zimetimia.

    TUNAKUSUBIRI BWANA ULIMBOKA.
     
  2. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #2
    Sep 22, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,506
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Ulikuwa wapi jana?? ulikunywa ngapi? kapige mswaki,oga,kapate supu afu urudi usome ulichoanzisha!
     
  3. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #3
    Sep 22, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,827
    Likes Received: 1,273
    Trophy Points: 280
    Mkuu unataka arudie Mara ngapi? Kuna video yake ameeleza yote kabla ya kwenda kutibiwa sasa unataka aikanushe?
     
  4. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #4
    Sep 22, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,114
    Likes Received: 2,212
    Trophy Points: 280
    Dr Uli ni nomaaaa kapiga kimya chezea mabwepande wewe hawezi kuja tena hewani miaka 800.
     
  5. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #5
    Sep 22, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    ashazimwa huyo.hapo anasubiri post yake 2 ya sehemu atakayo pewa kula kilaini ka braza yake mwakyembe.
     
  6. Cheche Mtungi

    Cheche Mtungi JF-Expert Member

    #6
    Sep 23, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 2,485
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 160
    Precise pangolin una nini na huyu bwana (Dk Ulimboka)? kwa sababu wewe kila siku unakataa ulimboka asije kusema yale yaliyomsibu,au wewe ndio Ulimboka mwenyewe?kama sio wewe ulifurahia ulimboka alivyofanywa?acha unafiki wako mwache ulimboka afunguke bwana na wewe usimsemee mtu!
     
  7. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #7
    Sep 23, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 17,329
    Likes Received: 3,587
    Trophy Points: 280
    Ashadakishwa zake, katulia tuli!!!
    Naanza kumuamini Zomba kua labda kule leaders usiku ule alifuata mlungula.

    Nilikua nam-support hapo kabla, but tabia aliyoionyesha baada ya kurudi imenifanya nishuke kwenye boti yake, sio tena abiria wake!!
     
  8. ZENITH

    ZENITH JF-Expert Member

    #8
    Sep 23, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 692
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 60
    Everybody wants to smell the rat!
     
  9. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #9
    Sep 23, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,493
    Likes Received: 770
    Trophy Points: 280
    Au nayeye kaamua kumuachia Mungu kama Mwakyembe?
     
  10. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #10
    Sep 23, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,935
    Likes Received: 1,628
    Trophy Points: 280
    Akishasema/akirudia kusema ndio itakuwaje.
    Tunapenda sana kusikiliza na kutikisa vichwa bila kuchukua hatua.
    Angekufa baada kuzungumza yale na kusoma yalioandikwa na "Mwanahalisi" tungefanyaje!?
     
  11. Imany John

    Imany John Verified User

    #11
    Sep 23, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,707
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    always wanyaki wanaprove failure!
    1.Mwandosya hakusemakitu.
    2.Mwakenye naye hakusema kitu.
    3.Ulimboka naye after 40 days? Atasemakitu?
     
  12. Imany John

    Imany John Verified User

    #12
    Sep 23, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,707
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Kaka umepewa tenda ya mwadui nini? Jina linatisha ilo brodha
     
Loading...