Jembe kama Jembe"Mimi ni Simba tumefungwa kihalali hakuna malalamiko, tumechapwa, tuko kimyaaaaaa. Hivyo hivyo kwenye uchaguzi tuwe na fair ground!
Hicho anachozungumza, kiweke katika muktadha wa siasa. Ukikiweka katika michezo, utapoteza lengo lake la kuzungumzia uchaguzi huru na wa haki, badala yake utaanza kuzungumzia Simba na Yanga ( au Yanga na Simba)"Mimi ni Simba tumefungwa kihalali hakuna malalamiko, tumechapwa, tuko kimyaaaaaa. Hivyo hivyo kwenye uchaguzi tuwe na fair ground!
Kama Babu tale tu au akina fidodidoForm four failure na madini wapi na wapi
Huyu kamanda mwenye kitambi kikubwa kwa kufakamia michango ya nyumbu aanze mazoezi..."Mimi ni Simba tumefungwa kihalali hakuna malalamiko, tumechapwa, tuko kimyaaaaaa. Hivyo hivyo kwenye uchaguzi tuwe na fair ground!
Nani?Huyu kamanda mwenye kitambi kikubwa kwa kufakamia michango ya nyumbu aanze mazoezi...
Mno.....ana Outshine chawa wengi sana.Jamaa yupo vizuri
Nihesabie form 4 failure wa Chadema na mimi nikupe namba ya form 4 failure ya nyinyi maccm kianzia top yenu ya uongozini kwa aliye na kitiForm four failure na madini wapi na wapi
Huyu Kijana ana akili sana"Mimi ni Simba tumefungwa kihalali hakuna malalamiko, tumechapwa, tuko kimyaaaaaa. Hivyo hivyo kwenye uchaguzi tuwe na fair ground!
Kazi ipo"Mimi ni Simba tumefungwa kihalali hakuna malalamiko, tumechapwa, tuko kimyaaaaaa. Hivyo hivyo kwenye uchaguzi tuwe na fair ground!
anayekuongoza ana elimu gani? byeyombo............Form four failure na madini wapi na wapi