Sijui


vivian

vivian

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2009
Messages
1,730
Likes
52
Points
145
vivian

vivian

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2009
1,730 52 145
Katika kipima joto cha ITV kuna aina tatu za majibu
1. NDIYO
2. HAPANA
3. SIJUI.

Mfano wa Swali.

-----Ongezeko la watoto wa mitaaani jijini Dar es Salaam, Je serikali ilaumiwe?---------

Hapa utakuta mtu anachukua simu na kumwaga jibu no. 3 SIJUI.

Napenda kujua kama hii ni jamii ya watu wa karne hii au ni watu wa aina Gani?

sasa kama mtu hajui kwanini anajibu wakati sio lazima.
 
Donnie Charlie

Donnie Charlie

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2009
Messages
7,265
Likes
1,577
Points
280
Donnie Charlie

Donnie Charlie

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2009
7,265 1,577 280
Mimi nimewahi kuuliza watu kama wawili bado nao wakaosa majibu, huenda kuna uchakachuaji unaendelea hapa siamini kama hili linawezekana kutokea tena kila siku.
 
vivian

vivian

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2009
Messages
1,730
Likes
52
Points
145
vivian

vivian

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2009
1,730 52 145
Mimi nimewahi kuuliza watu kama wawili bado nao wakaosa majibu, huenda kuna uchakachuaji unaendelea hapa siamini kama hili linawezekana kutokea tena kila siku.
Hili swali kwangu ni sawa na lile la kuipa CCM mamlaka ya NCHI hii 2010
 
M

Marytina

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2011
Messages
7,034
Likes
59
Points
145
M

Marytina

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2011
7,034 59 145
Katika kipima joto cha ITV kuna aina tatu za majibu
1. NDIYO
2. HAPANA
3. SIJUI.

Mfano wa Swali.

-----Ongezeko la watoto wa mitaaani jijini Dar es Salaam, Je serikali ilaumiwe?---------

Hapa utakuta mtu anachukua simu na kumwaga jibu no. 3 SIJUI.

Napenda kujua kama hii ni jamii ya watu wa karne hii au ni watu wa aina Gani?

sasa kama mtu hajui kwanini anajibu wakati sio lazima.
wewe unashangaa hao, mbona JK alisema 'SIJUI KWA NINI' tz ni masikini.
if rais wa nchi anatoa jibu la SIJUI kwa swali la kwa nini TZ ni masikini mama yangu wa Cbaburuma Songea atajibu nini kama sio SIJUI 100times
 
ndyoko

ndyoko

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
4,982
Likes
312
Points
180
ndyoko

ndyoko

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
4,982 312 180
Katika kipima joto cha ITV kuna aina tatu za majibu
1. NDIYO
2. HAPANA
3. SIJUI.

Mfano wa Swali.

-----Ongezeko la watoto wa mitaaani jijini Dar es Salaam, Je serikali ilaumiwe?---------

Hapa utakuta mtu anachukua simu na kumwaga jibu no. 3 SIJUI.

Napenda kujua kama hii ni jamii ya watu wa karne hii au ni watu wa aina Gani?

sasa kama mtu hajui kwanini anajibu wakati sio lazima.
Hahahahaaaaaaaaaaa! Ukiwawaza sana watanzania utajifia kwa BP na mawazo uiache famila yako ikiteseka bureee. Tena mtu mkubwa na familia yake, kama bado hajaileta duniani basi anatemebea nayo. Ni ujinga ulopitiliza viwango.
 
Makindi N

Makindi N

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2008
Messages
1,068
Likes
17
Points
135
Makindi N

Makindi N

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2008
1,068 17 135
Yaani hakuna kichefuchefu km hiko kipindi..... Kwanza maswali hayana standards za kupima kitu husika. Nimefurahi umetoa a right sample question km wanayotoaga.... Na sidhani km kuna mtu anatumaga / respond to those questions. Na km wapo they are insane km wanaandaji wa hiko kipindi ITV.
 
U

uporoto01

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2008
Messages
4,745
Likes
29
Points
145
U

uporoto01

JF-Expert Member
Joined May 23, 2008
4,745 29 145
Mamito hayo majibu wanapika wenyewe ITV,sidhani katika mihangaiko ya siku hizi mtu atapoteza muda wake kutuma majibu hasa hasa hayo ya 'SIJUI' hahaha! mwaka jana nilitaka kuchunguza kidogo sasa kila naye kutana nae ninayemfahamu namuuliza kama kawahi kutuma jibu kipimajoto na zaidi ya 65 wakajibu hapana na hawamfamu mtu aliyetuma.

Mzima lakini ?
 
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2011
Messages
8,440
Likes
2,369
Points
280
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2011
8,440 2,369 280
Katika kipima joto cha ITV kuna aina tatu za majibu
1. NDIYO
2. HAPANA
3. SIJUI.

Mfano wa Swali.

-----Ongezeko la watoto wa mitaaani jijini Dar es Salaam, Je serikali ilaumiwe?---------

Hapa utakuta mtu anachukua simu na kumwaga jibu no. 3 SIJUI.

Napenda kujua kama hii ni jamii ya watu wa karne hii au ni watu wa aina Gani?

sasa kama mtu hajui kwanini anajibu wakati sio lazima.
Sijui....
 
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
8,673
Likes
1,186
Points
280
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined Mar 1, 2011
8,673 1,186 280
Ukitizama vyema utaona kuna mapungufu kwenye maswali ya kipima joto...wanauliza leading questions...nadhani ndio maana watu wengine wanaamua kujibu sijui....
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,336
Likes
4,823
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,336 4,823 280
Kuna wakati nahisi huwa wanapika matokeo yale, maana haiingii akilini swali ambalo liko wazi na jibu ni ndio au hapana mtu mwenye akili timamu akajibu sijui....
 
OTIS

OTIS

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2011
Messages
2,142
Likes
12
Points
135
OTIS

OTIS

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2011
2,142 12 135
Hawana maana wale.
Wanauliza maswali na majibu wanayajua.
OTIS.
 
vivian

vivian

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2009
Messages
1,730
Likes
52
Points
145
vivian

vivian

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2009
1,730 52 145
Ukitizama vyema utaona kuna mapungufu kwenye maswali ya kipima joto...wanauliza leading questions...nadhani ndio maana watu wengine wanaamua kujibu sijui....
maswali yao mengi wanayouliza yakijibiwa na only rational people they will all give the same answer
 
vivian

vivian

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2009
Messages
1,730
Likes
52
Points
145
vivian

vivian

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2009
1,730 52 145
Mamito hayo majibu wanapika wenyewe ITV,sidhani katika mihangaiko ya siku hizi mtu atapoteza muda wake kutuma majibu hasa hasa hayo ya 'SIJUI' hahaha! mwaka jana nilitaka kuchunguza kidogo sasa kila naye kutana nae ninayemfahamu namuuliza kama kawahi kutuma jibu kipimajoto na zaidi ya 65 wakajibu hapana na hawamfamu mtu aliyetuma.

Mzima lakini ?
Dadiito hata mimi sijawahi kusikia any person I know ameshiriki hicho kipima joto.
 
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
8,673
Likes
1,186
Points
280
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined Mar 1, 2011
8,673 1,186 280
maswali yao mengi wanayouliza yakijibiwa na only rational people they will all give the same answer
The way wanauliza maswali yao inashangaza sana....ni kama wauliza watoto wa chekechea...sijawahi elewa nini huwa wanataka kujua toka kwa watazamaji wao...labda idadi ya vichaa wanaotizama ITV
 
U

uporoto01

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2008
Messages
4,745
Likes
29
Points
145
U

uporoto01

JF-Expert Member
Joined May 23, 2008
4,745 29 145
maswali yao mengi wanayouliza yakijibiwa na only rational people they will all give the same answer
Hayo maswali yanaitwa leading questions mahakamani huwa hayaruhusiwi kabisaaa!
 

Forum statistics

Threads 1,237,928
Members 475,774
Posts 29,306,850