Sijui ni vyakula tunavyokula......

luckyperc

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2011
Messages
496
Points
195

luckyperc

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2011
496 195
Sisi midume bana usimue demu kaacha wazi sehemu yake ya mwili, tutaitolea macho hapo khaa....
hasa kwenye daladala demu akiwa amevaa kimini utachungulia mapaja, kitop utaangalia kiunoni.
SASA JE NIVYAKULA AU NI NINI TATIZO.
 

tete'a'tete

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2010
Messages
472
Points
0

tete'a'tete

JF-Expert Member
Joined Feb 10, 2010
472 0
kweli kabisa hebu pata picha demu amepiga kimini then akakaa kwenye siti ya tairi miguu akainua unafikiri utafanyaje wewe.
Sio jambo la kuuliza nitapiga chabo tuuu...kuna na vile vikamba wanatuvalia na unakuta demu anainuka kwenye kiti makusudi vile kama anainama hivi loooh hawa dada ni viboko...
 

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,687
Points
2,000

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,687 2,000
ni kufurahia na kua-appreciate uumbaji wa mungu. tatizo ni pale unapotaka kujimilikisha kwa nguvu. hata sie huwa tunawachabo,tofauti sie tunaangalia kipembeni, nt necessary tuwe tumevutiwa. hata maajabu tunachabo tu,relax kaka!
 

Rweye

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2011
Messages
16,391
Points
2,000

Rweye

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2011
16,391 2,000
Huwa natamani kupeleka mkono walau niguse kidogo...kibaya zaidi ni pale anapogundua naye akaamua kukuonea huruma..anaaamua kuachia zaidi hadi kwenye milango ya V,huwa najikuta nasali ile sala ya ...na sasa ni saa ya kufa kwetu...
 

Forum statistics

Threads 1,356,567
Members 518,911
Posts 33,133,362
Top