Sijui kwanini hawa wanawake wa Msumbiji................!!!!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sijui kwanini hawa wanawake wa Msumbiji................!!!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by GAZETI, Jan 22, 2012.

  1. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #1
    Jan 22, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 3,424
    Likes Received: 838
    Trophy Points: 280
    Hivi karibuni nilikuwa maeneo ya mozambique, nimetembelea maeneoa kama Aldea,
    Pemba, Nangadi n.k. Huku kuna wanawake wa aina mbili, Weusi(Wenzetu) na weupe
    ambao ni Half Cast (Yaani wazuri hao, si mchezo) Kilichonishangaza juu ya wanawake
    hawa ni jinsi wanavyoithamini Dar es salaam. Maputo ni kuzuri kuliko Dar lakini kama
    unawaahidi kuwapeleka Dar hakuna kitu kizuri kwao zaidi ya hicho. Usiseme Tanzania
    waambie nitakupeleka Dar yaani unaweza kujikuta unaoa bila hata kutoa mahali
    Yaani mpaka sasa najiuliza hii Dar kwao ina nini?
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Jan 22, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,221
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Kwasababu ni nje ya nchi. . .
    Na mji unatambulika.
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Jan 22, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,616
    Likes Received: 21,227
    Trophy Points: 280
    basi nenda Kampala halafu wadada wajue we umetoka Tanzania...
    watakugombania hadi basi....
     
  4. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #4
    Jan 22, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Jamani kwetu kuzuri ilobaki basi tuu...
     
  5. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #5
    Jan 22, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 3,424
    Likes Received: 838
    Trophy Points: 280
    Basi nini?
     
  6. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #6
    Jan 22, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 3,424
    Likes Received: 838
    Trophy Points: 280
    Duuh...............!
     
  7. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #7
    Jan 22, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,774
    Likes Received: 504
    Trophy Points: 280
    Mi mwenyewe mtu akiniambia atanipeleka hata uganda nitamganda kama ruba. Lol.
     
  8. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #8
    Jan 22, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,616
    Likes Received: 21,227
    Trophy Points: 280
    sababu kubwa ni channel 5
    video za bongo fleva zinawadatisha
    hata wakenya wana adabu na sisi wakati zamani walikuwa
    wanatudharau...
    zile video zinaonesha 'tz maambo saafi'....starehe kwa sana...
    watu wako happy....
     
  9. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #9
    Jan 22, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 3,424
    Likes Received: 838
    Trophy Points: 280
    Duh Hii mpya yaani utamuacha huyu wa hapa?
     
  10. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #10
    Jan 22, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Maisha magumu lakini raha zote zipo ukiwa na pesa....
     
  11. Jakubumba

    Jakubumba JF-Expert Member

    #11
    Jan 22, 2012
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 1,627
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mimi nafikili huwa hawana mapenzi ya dhati na wewe maana wanajua ukisha wafikisha Dar basi watakuwa wamepata ahueni ya kufanya biashara yao ya ngono! Wanajua pale walipo kuna upinzani mkali sana hivo wakija dar ndo wataonekana wazuri sana kama wewe unavyowashuhudia wakiwa maputo! chukua mmoja njoo nae kama mke wala hatamaliza siku 90!!!!!!!!!!!!!!
     
  12. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #12
    Jan 22, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 3,424
    Likes Received: 838
    Trophy Points: 280
    Yupo rafiki yangu alimchukua mmoja akamuoa na akazaa nae lakini sijui nini
    kilitokea kati yao kwani yule mwanamke alijiua kwa kunywa sumu.
     
  13. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #13
    Jan 22, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,751
    Likes Received: 1,131
    Trophy Points: 280
    He he he he.............Eti unasemaje wewe, ulidhani sitasoma hapa eh! Kwa taarifa yako huendi popote na nitakupeleka kijijini kwa bibi yako Kipatimo ukamsaidie kazi za shamba, naona hapa mjini ushaanza kuharibika kitabia............LOL
     
  14. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #14
    Jan 22, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,830
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Bongo kama New York!
     
  15. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #15
    Jan 22, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,774
    Likes Received: 504
    Trophy Points: 280
    baba ulishawahi kufa kwa presha? Lol
     
  16. vengu

    vengu JF-Expert Member

    #16
    Jan 22, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 472
    Likes Received: 196
    Trophy Points: 60
    Ukiwa nje ya tz watu wanashoboka sana..
     
  17. KOKUTONA

    KOKUTONA JF-Expert Member

    #17
    Jan 22, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 8,316
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    Unasema kweli kaka?
     
  18. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #18
    Jan 22, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,616
    Likes Received: 21,227
    Trophy Points: 280
    kweli ilinitokea mimi na mtu mwingine pia
    we umefika KAMPALA?
     
  19. Kitoabu

    Kitoabu JF-Expert Member

    #19
    Jan 22, 2012
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 5,765
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 160
    sio kuwambia dar, bali waambie wewe ni mtanzania, basi jua umeua, nishabatishaga kitoto CHA kigogo flan kwa swaga za kiswaz tu,mie nadhan kwa sabab wanaona watz wanavowahi fanikiwa tofauti na watu wa mataifa mengine, pili watz ni watu wa sifa sana, pili ni wakarimu sana tofauti na wengine, Halafu dar inatokea julikana sana tofaut na miji mingine, ukimwambia dar anajua atakutana na watu wote kama kingwendu, kanumba, ray c, saida kalori , mr. Nice, kiujumla miziki na movie ndo zinawafanya wawapende watz,
    starehe mnazoenesha kwenye movie kama maclub, mabar yenye nyama, majengo ya ukweli, ndo viwanya wadate na dar,kwa sabab ya kwao ni Ile mijengo ya kizamani sana, hata huko Maputo ni mijengo ya kikolon tu, wakat dsm imejaza ile ya kisasa
     
  20. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #20
    Jan 22, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 11,019
    Likes Received: 1,895
    Trophy Points: 280
    Kumbe hawana lolote zaidi ya kuazimana viwalo tu.
     
Loading...