Sijui ilikuwaje walipofika nyumbani ..... Fuatilia.....

Sijui ilikuwaje walipofika nyumbani ..... Fuatilia.....

Tutor B

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2011
Posts
9,025
Reaction score
6,618
Story ya kweli,
Wanandoa wawili wakiwa kwenye gari lao na mtoto wao mmoja akiwa seat ya nyuma, ni maeneo ya barabara ya uhuru karibu na kituo cha Fire - jijini Mwanza, ghafla kijana mmoja alimwida mwanadada alokuwa ndani ya gari akiwa na mumewe, akafanikiwa kumchomoa ndani ya gari na kuanza kumuhoji huyo aliye naye ndani ya gari ni nani.

Mwenye mke alitoka ndani ya gari na kumwambia kistaarabu kijana aachane na mke wake, lakini alipokea ngumi nzito ya usoni, mwenye mke alijibu mashambulizi na kumchakaza vibaya sana huyo kijana. Sisi kama raia wema tuliingilia kati na bahati nzuri askari wa zima moto wakafika eneo la tukio na kumbeba kijana aloanzisha fujo.

Wakati kijana akijieleza alidai huyo mdada ni mchumba wake na ndo anamsomesha chuo kikuu Tumaini Iringa - sasa amemshangaa kumuona akiwa na mtu mwingine wakifanya shooping.

Naye mwenye mke alitoa maelezo yake na kudai kwamba mke wake wako wote zaidi ya miaka mitano. Mke alipoulizwa akakiri kuwafahamu wote ila akasema kijana aloanzisha vurugu ni rafiki yake tu walikutana chuoni Tumaini. Hapo mwenye mke alimshika mke wake mkono wakaondoka zao na kumuacha huyo kijana akiwa mikononi mwa hao askari wa zima moto,

Swali .....
Wanandoa hao walipofika nyumbani kwao kulitokea nini? Wewe mwanaume ingekutokea wewe ungefanyaje?
 
he he he huwajui wanawake
pengine nayo back up storu ya siku nyiingi

ataambiwa yule sio ndo Kelvin niliekusimulia
aliwahi kuugua uuchizi,na kikimshika anasema mimi mchumba wake..
women bana ,unaweza usioe lol
Ambao hawajaoa wakiyaona haya sijui nini kinajengeka kwenye akili zao.
 
Tutor B hili tukio nalifafananisha na tukio moja lilitokea nikiwa chuo. Dada mmoja tulikuwa tunasoma naye, alikuwa ametokea mwanza. Dada huyo kumbe alikuwa kaolewa kwa ndoa kabisa, lakini alipofika chuo, akajifanya single na akapata boy friend ambaye alikuwa ni mmoja wa marafiki zangu wa chuo. Wakati tunakaribia mwaka wa tatu, jamaa akam-engage na pete ya uchumba na kwenda kumtambulisha nyumbani kwao. Ilipofikia zamu ya dada kumpeleka yule jamaa yetu dada akawa anajizungusha.

Dada huyu akiwa chuo sisi tulikuwa tunajua ni shem wetu kwa rafiki yetu na kumbe alipokuwa akirudi kwao mwanza, alikuwa akirudi kwa mumewe. Siku moja watu walimstua rafiki yetu, kuwa mchumba wake ni mke wa mtu huko Mwanza. Jamaa alipofanya uchunguzi akagundua ni kweli, hivyo alichanganyikiwa kabisa. Tulimtafutia wataalam wa ushauri wakamsaidia, lakini mpaka leo hii yule jamaa hajaoa na hawaamini wanawake.
Baadhi ya dada zetu hawa, ni balaa kabisa!
 
Yaani mapenzi haya,yanahitaji moyo.....

ila from nowhere mtu hawezi kuja kuvamia na
kuanza kudai we ni mchumba wake!!!!!

kelvin might be right,though he acted in a wrong way
 
Tutor B hili tukio nalifafananisha na tukio moja lilitokea nikiwa chuo. Dada mmoja tulikuwa tunasoma naye, alikuwa ametokea mwanza. Dada huyo kumbe alikuwa kaolewa kwa ndoa kabisa, lakini alipofika chuo, akajifanya single na akapata boy friend ambaye alikuwa ni mmoja wa marafiki zangu wa chuo. Wakati tunakaribia mwaka wa tatu, jamaa akam-engage na pete ya uchumba na kwenda kumtambulisha nyumbani kwao. Ilipofikia zamu ya dada kumpeleka yule jamaa yetu dada akawa anajizungusha.

Dada huyu akiwa chuo sisi tulikuwa tunajua ni shem wetu kwa rafiki yetu na kumbe alipokuwa akirudi kwao mwanza, alikuwa akirudi kwa mumewe. Siku moja watu walimstua rafiki yetu, kuwa mchumba wake ni mke wa mtu huko Mwanza. Jamaa alipofanya uchunguzi akagundua ni kweli, hivyo alichanganyikiwa kabisa. Tulimtafutia wataalam wa ushauri wakamsaidia, lakini mpaka leo hii yule jamaa hajaoa na hawaamini wanawake.
Baadhi ya dada zetu hawa, ni balaa kabisa!

Labda ndo huyo alolianzisha jana barabarani! Sijui hawa viumbe wa kike kwa nini wanakuwa wajasili kiasi hiki.
 
Kwahiyo kijana aliyeanzisha vurugu akaishia kuchezea ichapo tuu.
Ama kweli mapenzi ni upofu. ashukuru Mungu wake huyo jamaa hakuwa na bastola.
 
Kwahiyo kijana aliyeanzisha vurugu akaishia kuchezea ichapo tuu.
Ama kweli mapenzi ni upofu. ashukuru Mungu wake huyo jamaa hakuwa na bastola.

Aliambulia kichapo na kutumbukizwa kwenye dimbwi la hapo fire!
 
Labda ndo huyo alolianzisha jana barabarani! Sijui hawa viumbe wa kike kwa nini wanakuwa wajasili kiasi hiki.

Huwa najaribu kufanya mlinganisho ni jinsia gani inaongoza kwa uongo wa mapenzi bila kupata jibu sahihi ingawa mzani unaelekea kuelemea kwa jinsia ya kiume. labda kila mtu afunguke kuhusu hili pasipo kutupia lawama upande mwingine bila kutathimini uande wake.
 
Huwa najaribu kufanya mlinganisho ni jinsia gani inaongoza kwa uongo wa mapenzi bila kupata jibu sahihi ingawa mzani unaelekea kuelemea kwa jinsia ya kiume. labda kila mtu afunguke kuhusu hili pasipo kutupia lawama upande mwingine bila kutathimini uande wake.

jinsia -ke........
 
Huwa najaribu kufanya mlinganisho ni jinsia gani inaongoza kwa uongo wa mapenzi bila kupata jibu sahihi ingawa mzani unaelekea kuelemea kwa jinsia ya kiume. labda kila mtu afunguke kuhusu hili pasipo kutupia lawama upande mwingine bila kutathimini uande wake.

si kweli,
wanaume si waongo kwenye mapenzi, wanawake ni vinara tena wakubwa kwenye mambo ya malovee. mimi kama nimeoa hata siku moja siwezi-danganya binti wa watu eti sijaoa, natafuta nini? kwanza najua wazi kwamba nikimwambia kuwa nimeoa ndo ananikubali kiulaini, ya nini niongeze dhambi juu ya dhambi!
 
Mmmh! mioyo ya wanadamu huwa inabeba mambo mengi sana....

Unayemuita mchumba, mwenzio amwita mke...
 
labda mumewe ni mwanaume suruali anakuwa na kidumu cha kumridhisha...
 
he he he huwajui wanawake
pengine nayo back up storu ya siku nyiingi

ataambiwa yule sio ndo Kelvin niliekusimulia
aliwahi kuugua uuchizi,na kikimshika anasema mimi mchumba wake..
women bana ,unaweza usioe lol

Sidhani kama we are this conniving yaani mtu unaweza kufanya kitu daring kama hiki scheme to this level. kama ni boyfriend unataka si unakuwa wazi mbona kuna wanaume wako tayari kwa lolote hata kama the lady is married
 
Sidhani kama we are this conniving yaani mtu unaweza kufanya kitu daring kama hiki scheme to this level. kama ni boyfriend unataka si unakuwa wazi mbona kuna wanaume wako tayari kwa lolote hata kama the lady is married

wewe ni mwanamke?
id yako nyingine ni ipi?
 
Story ya kweli,
Wanandoa wawili wakiwa kwenye gari lao na mtoto wao mmoja akiwa seat ya nyuma, ni maeneo ya barabara ya uhuru karibu na kituo cha Fire - jijini Mwanza, ghafla kijana mmoja alimwida mwanadada alokuwa ndani ya gari akiwa na mumewe, akafanikiwa kumchomoa ndani ya gari na kuanza kumuhoji huyo aliye naye ndani ya gari ni nani.

Mwenye mke alitoka ndani ya gari na kumwambia kistaarabu kijana aachane na mke wake, lakini alipokea ngumi nzito ya usoni, mwenye mke alijibu mashambulizi na kumchakaza vibaya sana huyo kijana. Sisi kama raia wema tuliingilia kati na bahati nzuri askari wa zima moto wakafika eneo la tukio na kumbeba kijana aloanzisha fujo.

Wakati kijana akijieleza alidai huyo mdada ni mchumba wake na ndo anamsomesha chuo kikuu Tumaini Iringa - sasa amemshangaa kumuona akiwa na mtu mwingine wakifanya shooping.

Naye mwenye mke alitoa maelezo yake na kudai kwamba mke wake wako wote zaidi ya miaka mitano. Mke alipoulizwa akakiri kuwafahamu wote ila akasema kijana aloanzisha vurugu ni rafiki yake tu walikutana chuoni Tumaini. Hapo mwenye mke alimshika mke wake mkono wakaondoka zao na kumuacha huyo kijana akiwa mikononi mwa hao askari wa zima moto,

Swali .....
Wanandoa hao walipofika nyumbani kwao kulitokea nini? Wewe mwanaume ingekutokea wewe ungefanyaje?

Sawa nimekuelewa
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom