Sijawahi ona tabasamu la mpenzi hata siku moja

Sijawahi ona tabasamu la mpenzi hata siku moja

Huyu binti amefikia kujiona anaanza kuikosa furaha kwasababu huyo mwanaume wake hajawahi kumpea tabasamu zaidi ya day 1 alipo anza kumtongoza
Kama kucheka anamchekea iweje yeye akose raha kwenye tabasamu tu??
Na mtu anawezaje kua anacheka bila kutabasamu??

Confused.
 
Habari zenu wadau,

Niende kwenye mada nina mpenzi wangu ambae sasa tunaenda takribani miaka miwili na kitu, ninampenda na nimewekeza mapenzi yangu yote kwake na yeye ameonyesha kuwa ananipenda, kifupi tupo kwenye mipango mingi nae.

Tatizo lililopo bwana huyu sijawahi ona tabasamu lake zaidi ya siku ya kwanza tuliokutana na kuanza kunitongoza mpaka leo hii, najaribu kumfurahisha kwa kila aina ya mapenzi ili nione labda ataonyesha kutabasamu na kunionyesha nami kuwa namridhisha kwa nimtendeayo lakini wapi.

Mpaka imefikia sasa napoteza kujiamini na kila nikimuuliza hunijibu kawaida tu hakuna tatizo. Nimewaza sana mimi uamuzi wangu ni wa kuachana nae.

Naombeni ushauri wenu labda kuna yaliwahi kumtokea na akarekebisha.
JIFUNZE KUWEKEZA KWENYE MAMBO YA UZALISHAJI MFANO ARDHI, NYUMBA KULIKO KUWEKEZA KATIKA MAPENZI, utalia Mchana kweupe.
 
Kuchekacheka na kutabasamu kunapunguza man power (nguvu za kiume)
 
Yani kisa yatoi tabasamu ndio uachane nae? Kweli kusoma kitabu cha wanawake itanichukua maisha yote.

Mtu anakupa unachotaka, anakupenda kama unavyosema, mipango yenu inaenda vizuri, unachotaka nini, tabasamu?

Dah!
Ndio asitabasamu mtani...!?


Muda wote awe na sura kama ya mbuzi?
 
Kama kucheka anamchekea iweje yeye akose raha kwenye tabasamu tu??
Na mtu anawezaje kua anacheka bila kutabasamu??

Confused.
Apo ndo simuelew mtoa mada, tabasam n subset ya kucheka sas iweje acheke af asitabasam ata siku moja!?, af kuchek m naona ndo inaonesha furaha zaid kuliko kutabasam.
 
Hivi inawezakan kweli jambo hili!??...mnaishi mbalimbali mnaonana sikukuu mpaka sikukuu auu???...mmmh hapana jamanii..
 
Hiyo heading ungesema niliona tabasamu la mpenzi wangu mara moja tuu.[emoji2] [emoji2]
 
Ndio asitabasamu mtani...!?


Muda wote awe na sura kama ya mbuzi?
Yani asitabasamu wakati anacheka? Hii yaweza kuwa chai,,lakini mtani mbona wapo watu antisocial, kucheka kwao ngumu sana.

Either akubaliane na haiba ya mpenzi wake au amwage unga.
 
Daah ama kweli yaani umuache mtu kisa hatabasamuu.!!

Wanawake kweli mnajijua wenyewe.hii kali hahaha.
 
Pole sana...

Alichotarajia kutoka kwako amekuta siyo ndiyo maana...

Kama una moyo endelea kuvumilia tu... ila akili kichwani mwako...


Cc: mahondaw
 
Hahaha...

I like this song mahondaw...

Kuna part inasema... embu tingisha hilo wezere wezere...
Hahahahaha acha basi love unanikumbusha akili zangu chumbani[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]

Ndio ukinuna mi ni masong na actions tu [emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji12]
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom