tehteehh....[emoji12] [emoji12]Hata wakati unampiga BJ huwa kanuna?
Hahhaha acha usanii !Pole huyo ni kaka yangu F, Tangu apate vitrigo amekuwa hivyo. Ila lakufanya tekeleza wajib wako. La msingi si mzinz
Mapenzi ni furaha.mnapokua wote ..mnanuna nuna tena uhusiano wa miezi hamna tabasamu hhamna, kwani mko polisi au unayeishi nae ni jambazi au nyinyi ni majambazi mnaenda kuua ...hata majambaz nadhani hua yanachekaAisee,mbona una madai ya ajabuajabu sana.Unataka achekecheke kama zuzu?
Aiseeee.....[emoji15] [emoji15] [emoji15]Achana nae. Huyo atakua na mwanamke mwingine ambae yuko moyoni mwake.
Mnaishi wote au kila mtu anaishi kwake? Kama hamuishi wote basi wewe ni mchepuko wake. Kama mnaishi pamoja basi hakupendi au amekuchoka.
What if anakosa furaha, ilhali jamaa anampea huduma zote.... unamshauri afanye nini?Muhimu kwako ni huduma Muhimu kama unazipata tabasamu ni sehemu ndogo ikikosekana haiathiri chochote vumilia tu
Ebu ngoja kwanza mkuu......Aisee,mbona una madai ya ajabuajabu sana.Unataka achekecheke kama zuzu?
Huyu binti amefikia kujiona anaanza kuikosa furaha kwasababu huyo mwanaume wake hajawahi kumpea tabasamu zaidi ya day 1 alipo anza kumtongozaunacholilia kwake ni tabasamu tu mkuu ndo unaamua kumuacha ama kuna kingine!!!
Mtie kidole atachekaHabari zenu wadau,
Niende kwenye mada nina mpenzi wangu ambae sasa tunaenda takribani miaka miwili na kitu, ninampenda na nimewekeza mapenzi yangu yote kwake na yeye ameonyesha kuwa ananipenda, kifupi tupo kwenye mipango mingi nae.
Tatizo lililopo bwana huyu sijawahi ona tabasamu lake zaidi ya siku ya kwanza tuliokutana na kuanza kunitongoza mpaka leo hii, najaribu kumfurahisha kwa kila aina ya mapenzi ili nione labda ataonyesha kutabasamu na kunionyesha nami kuwa namridhisha kwa nimtendeayo lakini wapi.
Mpaka imefikia sasa napoteza kujiamini na kila nikimuuliza hunijibu kawaida tu hakuna tatizo. Nimewaza sana mimi uamuzi wangu ni wa kuachana nae.
Naombeni ushauri wenu labda kuna yaliwahi kumtokea na akarekebisha.
Hahaha,Putin sura ya kazi yule yapo yamchukizayo kama vile sura ya nyodo ya ahmed Nijad,na yeye inabidi atafute kimchukizacho.Huyo yuko kama Putin, rais wa Urusi. Yeye muda wote camuna tu. Hao wanaitwa cold face.
tehteehh.....[emoji12] [emoji12]Umejaribu kumtekenya hata kwny korodani zake?
Yani kisa yatoi tabasamu ndio uachane nae? Kweli kusoma kitabu cha wanawake itanichukua maisha yote.
Mtu anakupa unachotaka, anakupenda kama unavyosema, mipango yenu inaenda vizuri, unachotaka nini, tabasamu?
Dah!
Huwezi kumshika mpenzi wako korodani?!
Wanawake walikuwa wanamshika Hitler korodani ndio itakuwa huyu jamaa hana hata bunduki
Pole huyo ni kaka yangu F, Tangu apate vitrigo amekuwa hivyo. Ila lakufanya tekeleza wajib wako. La msingi si mzinz
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] yani wewe una nini lakin..korodani tena..yani nmecheka kama mwehuUmejaribu kumtekenya hata kwny korodani zake?
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] yani wewe una nini lakin..korodani tena..yani nmecheka kama mwehu
Hapana kwakweliWw humshiki yule jamaa wa tanga korodani?!
Eh!Hapana kwakweli