Sijawahi ona tabasamu la mpenzi hata siku moja

Sijawahi ona tabasamu la mpenzi hata siku moja

Hono cute

Member
Joined
Jan 9, 2018
Posts
27
Reaction score
18
Habari zenu wadau,

Niende kwenye mada nina mpenzi wangu ambae sasa tunaenda takribani miaka miwili na kitu, ninampenda na nimewekeza mapenzi yangu yote kwake na yeye ameonyesha kuwa ananipenda, kifupi tupo kwenye mipango mingi nae.

Tatizo lililopo bwana huyu sijawahi ona tabasamu lake zaidi ya siku ya kwanza tuliokutana na kuanza kunitongoza mpaka leo hii, najaribu kumfurahisha kwa kila aina ya mapenzi ili nione labda ataonyesha kutabasamu na kunionyesha nami kuwa namridhisha kwa nimtendeayo lakini wapi.

Mpaka imefikia sasa napoteza kujiamini na kila nikimuuliza hunijibu kawaida tu hakuna tatizo. Nimewaza sana mimi uamuzi wangu ni wa kuachana nae.

Naombeni ushauri wenu labda kuna yaliwahi kumtokea na akarekebisha.
 
Achana nae. Huyo atakua na mwanamke mwingine ambae yuko moyoni mwake.

Mnaishi wote au kila mtu anaishi kwake? Kama hamuishi wote basi wewe ni mchepuko wake. Kama mnaishi pamoja basi hakupendi au amekuchoka.
 
Muhimu kwako ni huduma Muhimu kama unazipata tabasamu ni sehemu ndogo ikikosekana haiathiri chochote vumilia tu
 
nakushauri kama unafanya kazi siku ukipata mshahara tenga laki moja mpe uone atakavyo cheka na co tabasamu tu atacheka kbs,pesa sabuni ya roho kajaribishe hlf uje utupe mrejeshe asipochekea hata pesa huyo atakua na matatizo binafc
 
Wanawake sijui mnataka nini..???

Ona huyu analilia tabasamu...!!

Cha muhimu si hiki ulichoandika hapa au..??!
nina mpenda na nimewekeza mapenzi yangu yote kwake na yeye ameonyesha kuwa ananipenda

Wanaume tuna kazi ya ziada kuwaridhisha hawa watu
 
Huyo hafai aisee utajipa stress kwasababu sisi wanawake tunapenda vitu vidogo vidogo kama hivo halafu wao hawaelewi wanaona akishakupa pesa bas
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom