Sijawahi kumpenda mke wangu kiasi hiki

Sijawahi kumpenda mke wangu kiasi hiki

Chabo

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2011
Posts
1,098
Reaction score
1,176
Halow wandugu,

Ilikuwa Jumapili usiku aliposhikwa na uchungu mida ya saa nane. Niliona ni jinsi gani uchungu unavyowauma wanawake, nikampeleka hospitali fulani ya masista mbezi alikaa mpaka Jumatatu usiku saa 8 ikashindikana kujifungua ndipo nikampeleka mwananyamala huku nashuhudia anavyohangaika. Hatimaye amejifungua leo saa 12 asubuhi kwa operation.

Japokuwa nimevunjika moyo lakini namshukuru Mungu muweza yote.
 
mkuu hongera kwa kuwa naye karibu husasan katika kipindi hicho kigumu kwa kina mama!
 
Poleni sana, tunamshukuru Mungu kama wote wako salama.
 
Hongera sana kwa kupata mtoto, na mpe pole mkeo kwa magumu aliyoyapitia.
Salute kwa kumpenda zaidi
 
pole na hongera pia endelea na moyo huo huo.
 
Chabo, pole na hongera sana, Mungu wetu ni mwema sana, mama na mtoto watakuwa na afya njema sana very soon
 
Last edited by a moderator:
Halow wandugu,
ilikuwa jumapili usiku aliposhikwa na uchungu mida ya saa nane.niliona ni jinsi gani uchungu unavyowauma wanawake,nikampeleka hospital fulani ya masista mbezi alikaa mpaka j3 usiku saa8 ikashindikana kujifungua ndipo nikampeleka mwananyamala huku nashuhudia anavyohangaika.hatimaye amejifungua leo saa 12 asb kwa operation.japokuwa nimevunjika moyo lakini namshukuru mungu muweza yote.


pole sana mkuu na hongera kwa kuwa baba!!!!!!!!

ila next time umpeleke kwenye hospitali sahihi ili kuepusha hiyo Risk ya Prolonged labor ambayo haikuwa lazima itokee.
 
Kuna mwalimu wangu mmoja alikuwa anapenda kusema hivi, "Ukitaka kujua maisha ni magumu kiasi gani, basi nenda maternity ward..."
Hongereni!!!
 
ile makitu huwa inauma siujui mfanowe! ni bora kuumwa na nyoka!
 
Halow wandugu,
ilikuwa jumapili usiku aliposhikwa na uchungu mida ya saa nane.niliona ni jinsi gani uchungu unavyowauma wanawake,nikampeleka hospital fulani ya masista mbezi alikaa mpaka j3 usiku saa8 ikashindikana kujifungua ndipo nikampeleka mwananyamala huku nashuhudia anavyohangaika.hatimaye amejifungua leo saa 12 asb kwa operation.japokuwa nimevunjika moyo lakini namshukuru mungu muweza yote.

Hongera sana kwa mtoto na uhai wa mama! ILA INAONESHA HAMSOMI BIBLIA kwani baada ya kula tunda lile la katikati MUNGU aliwapa adhabu Adam (atakula kwa jasho) na Hawa (atazaa kwa Uchungu)... kwahiyo hiyo ni utimimifu wa maneno ya MUNGU...
 
Halow wandugu,
ilikuwa jumapili usiku aliposhikwa na uchungu mida ya saa nane.niliona ni jinsi gani uchungu unavyowauma wanawake,nikampeleka hospital fulani ya masista mbezi alikaa mpaka j3 usiku saa8 ikashindikana kujifungua ndipo nikampeleka mwananyamala huku nashuhudia anavyohangaika.hatimaye amejifungua leo saa 12 asb kwa operation.japokuwa nimevunjika moyo lakini namshukuru mungu muweza yote.

ndo utulize ball sasa sio unarukaruka kama kitenes mfanye aone kuwa unampenda sio uishie kuandika thread huku jf yeye yupo anauguza madonda ya mshono.
 
Tusio na watoto cjui itakuwaje mana masista full vidonge vya mpango so hongera mkuu
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom