Sijawahi kumpenda mke wangu kiasi hiki

Sijawahi kumpenda mke wangu kiasi hiki

Hongera sana ndugu!
huyo mtoto ni mr. au miss...???
tunafuraaa....Sana kwa maana tumepata mwana jf mtalajiwa atakuja kutupa mada hapa jf!
big up kila lakheli katika familia yapo.
 
hongera sana Chabo
hongera sana mrs Chabo
karibu sana toto Chabo
ahsante sana MUNGU kwa ajili ya familia hii!
 
Last edited by a moderator:
Halow wandugu,
ilikuwa jumapili usiku aliposhikwa na uchungu mida ya saa nane.niliona ni jinsi gani uchungu unavyowauma wanawake,nikampeleka hospital fulani ya masista mbezi alikaa mpaka j3 usiku saa8 ikashindikana kujifungua ndipo nikampeleka mwananyamala huku nashuhudia anavyohangaika.hatimaye amejifungua leo saa 12 asb kwa operation.japokuwa nimevunjika moyo lakini namshukuru mungu muweza yote.
kwanini umevunjika moyo?
 
Halow wandugu,
ilikuwa jumapili usiku aliposhikwa na uchungu mida ya saa nane.niliona ni jinsi gani uchungu unavyowauma wanawake,nikampeleka hospital fulani ya masista mbezi alikaa mpaka j3 usiku saa8 ikashindikana kujifungua ndipo nikampeleka mwananyamala huku nashuhudia anavyohangaika.hatimaye amejifungua leo saa 12 asb kwa operation.japokuwa nimevunjika moyo lakini namshukuru mungu muweza yote.


Ni furaha ilioje kuona mkeo analeta kiumbe duniani. I loved my wife then mpaka leo nampenda zaidi kuliko nafsi yangu na sipendi kumuona anahuzunika hata kidogo. Machozi yake ni sumu kwangu kwani yananidhohofisha mno. Mungu awalinde milele daima.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom