Sijakata Tamaa bado

kokudo

JF-Expert Member
Oct 26, 2010
1,488
2,000
Umri-27
Kazi-Biashara
Tel-0759 283 740
Jinsia-Mme
Please kama wewe ungependa 2we marafiki wa kweli napenda kuchati,ni mcheshi.dhumuni kuu ni kubadilishana idear karibu sana wana JF thanks
 

kokudo

JF-Expert Member
Oct 26, 2010
1,488
2,000
Pole mbona mambo yenyewe kdg jamani jitahidini 2 2tafika
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom