sijajua ana maanisha nini kwa kweli!!!

Sahar

Senior Member
Jul 15, 2012
184
225
Kuna binti nilimtamkia dhamira yangu ya kuwa nae kimapenzi.......... Lakini majibu yake yakawa hawezi kuwa na mimi kwa sababu ana mtu mwingine tayari..... Sikutaka kumsumbua sana, hivyo yakabaki mawasiliano ya kawaida tu. Hata hivyo kinachonishangaza ni pale ninapokuwa nimepata safari na akajua kwamba nimesafir bila kumpa taarifa, basi atalalamika huyo, anajinunisha mpaka nimuombe msamaha ndio yana isha!!! Baada ya kuona hivyo juzi nikamkumbusha tena dhamira yangu, jibu alilonipa ni kwamba hayuko tayari kuingia mapenzini!!! Sasa swali ni kwanini anapenda kujihusisha sana na mambo yanayonihusu as if mie ni hubby ake!???
 

nitonye

JF-Expert Member
Dec 18, 2011
7,274
2,000
Sitaki nataka hizo wewe vumilia kama unampenda maana anaweza akawa anaangalia msimamo wako
 

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Sep 1, 2009
21,761
2,000
Kuna binti nilimtamkia dhamira yangu ya kuwa nae kimapenzi.......... Lakini majibu yake yakawa hawezi kuwa na mimi kwa sababu ana mtu mwingine tayari..... Sikutaka kumsumbua sana, hivyo yakabaki mawasiliano ya kawaida tu. Hata hivyo kinachonishangaza ni pale ninapokuwa nimepata safari na akajua kwamba nimesafir bila kumpa taarifa, basi atalalamika huyo, anajinunisha mpaka nimuombe msamaha ndio yana isha!!! Baada ya kuona hivyo juzi nikamkumbusha tena dhamira yangu, jibu alilonipa ni kwamba hayuko tayari kuingia mapenzini!!! Sasa swali ni kwanini anapenda kujihusisha sana na mambo yanayonihusu as if mie ni hubby ake!???
Sitaki nataka huyo... Kaza uzi unang'oa mzigo huo
 

Sahar

Senior Member
Jul 15, 2012
184
225
Sitaki nataka hizo wewe vumilia kama unampenda maana anaweza akawa anaangalia msimamo wako

yaani somtyms huwa nashangaa sana, ananihimiza sana nimtembelee (yupo UDSM) nisipoenda basi inakuwa tabu tupu!!!
 
  • Thanks
Reactions: LD

Baraka Roman

JF-Expert Member
Feb 16, 2013
692
0
Akijinunisha chunguza kama kweli anabf,kama anaye achana naye kuusu kujinunisha siku hiz had mke wa mtu ukizoeana naye then kesho upite na mwanamke atanuna

Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums
 

Mokoyo

JF-Expert Member
Mar 2, 2010
15,172
2,000
try harder bana, si mnasemaga maharage ya mbeya hamuwataki nyinyi? sasa huyo sio maharage ya mbeya. add more effort.....

DEMBA kumbe ndio maana na wewe unanisumbua eee kwa kisingizio cha Kaizer. Sasa mimi sikati tama mpaka nikupate na uwe mke wangu wa ndoa yenye amani na furaha
 
  • Thanks
Reactions: LD

Eli79

JF-Expert Member
Jan 9, 2013
28,111
2,000
Ngoja nimuite asome ulivosema...
Hata kama alikuwa anakuhitaji lazma akupige chini....
 

Sahar

Senior Member
Jul 15, 2012
184
225
Akijinunisha chunguza kama kweli anabf,kama anaye achana naye kuusu kujinunisha siku hiz had mke wa mtu ukizoeana naye then kesho upite na mwanamke atanuna

Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums

daah kweli aisee!! Unajua hata akinitext nikichelewa kujibu, ananipandia hewani kujua kulikoni!??? Yaani malalamiko yake ndio hunifanya nimfikirie mara mbili mbili!!!
 

Blessed

JF-Expert Member
Nov 16, 2011
3,124
2,000
Akijinunisha chunguza kama kweli anabf,kama anaye achana naye kuusu kujinunisha siku hiz had mke wa mtu ukizoeana naye then kesho upite na mwanamke atanuna

Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums

kuna ukweli mkubwa hapa.
 

MtamaMchungu

JF-Expert Member
Apr 10, 2011
5,548
2,000
Huyo ashaingia bandani, dawa yake ndogo sana. We mpotezee kabisa, akiuliza mwambie nimeamua ku-move on na maisha yangu, siwezi kusubiri milele. Utaona atavyokuja mbio kwako.
 

Kozo Okamoto

JF-Expert Member
Oct 14, 2013
3,392
1,500
Kuna binti nilimtamkia dhamira yangu ya kuwa nae kimapenzi.......... Lakini majibu yake yakawa hawezi kuwa na mimi kwa sababu ana mtu mwingine tayari..... Sikutaka kumsumbua sana, hivyo yakabaki mawasiliano ya kawaida tu. Hata hivyo kinachonishangaza ni pale ninapokuwa nimepata safari na akajua kwamba nimesafir bila kumpa taarifa, basi atalalamika huyo, anajinunisha mpaka nimuombe msamaha ndio yana isha!!! Baada ya kuona hivyo juzi nikamkumbusha tena dhamira yangu, jibu alilonipa ni kwamba hayuko tayari kuingia mapenzini!!! Sasa swali ni kwanini anapenda kujihusisha sana na mambo yanayonihusu as if mie ni hubby ake!???

sizitaki mbichi hizi
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom