Sifa za wanawake wanaopenda sana pesa

Wapo wasiopenda mkuu.
Amini usiamini.

Kusema wanawake wote wanapenda pesa ni kuwadhalilisha.

Wapo wanawake ambao pamoja na umasikini wao wamezikataa pesa mingi tuu ili tuu wapate ajira.
mkuu pesa tumetumia kama kigezo cha kukidhi haja zao and trust me mwanamke ni kiumbe dhaifu so hata kutafuta si kama mwanaume na wapo very worried about their future

hata kama ni mkeo lazima utatoa tu pesa na usiombe akuzidi kipato ndio utahisi umelogwa
 
Ubinadamu ni kazi sana. Unaanzaje kuomba hela. Kwa mimi hapana aisee kukopa yenyewe huwa nashindwa. Ila wanawake wana roho ya tofauti sana. Unaomba hela unadharaulika sanaa unaonekana masikini huna kitu. Thamani yako inashuka, siwezi aisee
 
Ukija mfanya mwanaume kitega uchumi hakuwezi kua na upendo hapo. Hela iko addictive, siku akikosa utatangatanga kutafuta mwenye nazo.
Huwaga kuna siku unakuwa na mawazo chanya sanaa wapatikane kama wew 1000 tu basi tutawapa sifa nzur wanawake wote lakin nakuona ww mmoja 999 sijui kama wapo
 
Mwambie huyo haelewi ye anahasira na masikini tu sijui walimfanya nini!!
 
Tatizo ni wanaume wengi hawana uwezo wa kuwatambua na kuwasoma wanawake na kuwatofautsha kwamba huyu ni wife material, Malaya, kahaba au kibaka!
Mnafakamia mkijua wate sawa ukishaumizwa mnaanza kulialia!
Akili itumike kujua aina ya mwanamke unayemhtaji
We ukitongoza hata kahaba tu unataka awe mke au girlfriend ksa mzur stupid!
 
Naunga Mkono hoja asilimia 100
 
Utakuta mwanamke hajasoma hana kazi yoyote ya kumpa kipato chochote alafu anakuambia anataka kuolewa na mwanaume Mwenye hela,hata sisi wanawake masikini hatuwataki kabisa,ukichanganya shida na pesa,shida zitakula pesa.
 

Mkuu ww ni male or female mindpower
 
Kweli mkuu.

Ila kuna watu ni jipu mkuu
 
Ubinadamu ni kazi sana. Unaanzaje kuomba hela. Kwa mimi hapana aisee kukopa yenyewe huwa nashindwa. Ila wanawake wana roho ya tofauti sana. Unaomba hela unadharaulika sanaa unaonekana masikini huna kitu. Thamani yako inashuka, siwezi aisee
Mkuu ni shida sana.

Kuomba hela sio shida, shida ni kupenda hela kuliko pitiliza
 
Huwaga kuna siku unakuwa na mawazo chanya sanaa wapatikane kama wew 1000 tu basi tutawapa sifa nzur wanawake wote lakin nakuona ww mmoja 999 sijui kama wapo
Hahaaaa!!

Eti mawazo chanya
 
Mwambie huyo haelewi ye anahasira na masikini tu sijui walimfanya nini!!
Hapana Mkuu sina ugomvi nao.

Ila ukweli ni kuwa wengi wanaopenda pesa kulitiliza ni tabaka hilo.
Wengine mpaka hujivua utu wao
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…