Sifa za kijinga

Sifa za kijinga

SI unit

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2012
Posts
1,953
Reaction score
767
1. Kujisifia kuwa ushatembea na kila dizain ya dem na umebakisha wahindi wekundu
2. Kujisifia kuwa una uwezo wa kunywa kreti zima la bia
3. Kujisifia kuwa kwamba mpenzi wako amekufia ile mbayo na hawezi kukuacha hata ukimfanyia kosa gani
4. Kujisifia kupata kazi kwa rushwa
5. Kujisifia wewe una "degrees" lakini huna manufaa kwa jamii.
6. Kujisifia wewe ni mwanamuziki kumbe unaimba **** mtupu mwanzo mwisho
7. Kujisifia una pesa, then hujajenga hata kibanda cha matope, huijali familia yako, inateseka n.k
8. Kujisifia una akili then unafeli mitihani
9. Kujisifia mpenzi wako ni mzuri then unamsaliti
10. Kutongoza kwa kujisifia sifa za kijinga
11. Kujisifia hujawahi kuhonga kumbe wewe ndo namba 1
12. Kujisifia unafanya kazi *** kumbe mishen town
13. Kujisifia ulishawahi kumpiga mwalim wako (primary/secondary)-->yai viza
14. Kujisifia wewe ni bikra kumbe tigo ndo inaliwa kwa niaba...
.
.
.
.
 
Kujisifia we ni mtu wa Mungu kumbe ni mtu wa Shetani.
 
Sifa ni kwa MUNGU tu, mwanadamu akijisifia ujue kiburi ki nyuma yake
 
Unajisifia wewe ni CCM damdam then unashinda njaa
 
...kujidai unapiga GOLI nyingi kumbe KICHWA goli tuu!..
 
Back
Top Bottom