EINSTEIN112 JF-Expert Member Joined Oct 26, 2018 Posts 21,708 Reaction score 35,719 Oct 29, 2018 #2 ukiuliza utaambiwa utamaduni, au anasimikwa kuwa kiongozi wa kikabila
Mgirik JF-Expert Member Joined Apr 27, 2013 Posts 13,286 Reaction score 13,460 Oct 29, 2018 #3 COARTEM said: View attachment 915168 Click to expand... Utumwa Wa fikra mbaya sana.. Wangekuwa msikitini au kanisani usingesema ulozi ila kwakuwa yupo kwenye asili yetu unasema ulozi.. Yaani akili yako ni sawa na wale wanaosema ukinywa na miti shamba ni dhambi ila ukinywa quinine sio dhambi
COARTEM said: View attachment 915168 Click to expand... Utumwa Wa fikra mbaya sana.. Wangekuwa msikitini au kanisani usingesema ulozi ila kwakuwa yupo kwenye asili yetu unasema ulozi.. Yaani akili yako ni sawa na wale wanaosema ukinywa na miti shamba ni dhambi ila ukinywa quinine sio dhambi
wakusoza JF-Expert Member Joined Sep 30, 2016 Posts 628 Reaction score 649 Oct 29, 2018 #4 A man called MshanaJr.
Mkuu wa Kibiti JF-Expert Member Joined Sep 7, 2017 Posts 777 Reaction score 1,140 Oct 29, 2018 #5 Mmesha sahau ile 92% ya Mshanajr
Mr Q JF-Expert Member Joined Aug 16, 2012 Posts 22,553 Reaction score 51,869 Oct 30, 2018 #6 bora huyo kaweka wazi. kuna mwingine yeye kila anapotaka kufanya ziara lazima akutane na wazee wafanye jambo
bora huyo kaweka wazi. kuna mwingine yeye kila anapotaka kufanya ziara lazima akutane na wazee wafanye jambo
Mshana Jr Platinum Member Joined Aug 19, 2012 Posts 376,439 Reaction score 872,036 Oct 30, 2018 #7 Mkuu wa Kibiti said: Mmesha sahau ile 92% ya Mshanajr Click to expand... [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Mkuu wa Kibiti said: Mmesha sahau ile 92% ya Mshanajr Click to expand... [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Stephen Ngalya Chelu JF-Expert Member Joined Oct 31, 2017 Posts 8,288 Reaction score 18,579 Oct 30, 2018 #8 Ulozi uko wapi? Mbona makanisani wanachoma ubani na kulisha watu sakramenti na divai? Au kwasababu hivyo vilikuja na meli za wakoloni?
Ulozi uko wapi? Mbona makanisani wanachoma ubani na kulisha watu sakramenti na divai? Au kwasababu hivyo vilikuja na meli za wakoloni?
Kiporo kipya JF-Expert Member Joined Nov 30, 2017 Posts 401 Reaction score 388 Oct 30, 2018 #9 Noted!
Chukwu emeka JF-Expert Member Joined Jan 12, 2018 Posts 25,301 Reaction score 40,930 Oct 30, 2018 #10 Wanasiasa wetu akivua shati unaweza kimbia maana kila kaeneo ka mwili kana chale,unaweza dhani alishambuliwa na mapanga
Wanasiasa wetu akivua shati unaweza kimbia maana kila kaeneo ka mwili kana chale,unaweza dhani alishambuliwa na mapanga
SHIMBA NGOSHA JF-Expert Member Joined May 27, 2014 Posts 298 Reaction score 388 Oct 30, 2018 #11 Wema by Ongalla 🏃🏃🏃🏃🏃🏃🏃
N NAKWEDE JF-Expert Member Joined Aug 1, 2007 Posts 27,962 Reaction score 35,215 Oct 31, 2018 #12 Kwani Fatuma Karume a.k.a Shangazi anasemaje kuhusu hili jambo?
kijani11 JF-Expert Member Joined Jan 19, 2014 Posts 8,414 Reaction score 9,301 Oct 31, 2018 #13 Ndio Mheshimiwa nani huyo?!