Maalim mtu wa kususa....he has become irrelevant....Angekuwepo Maalim hapo ndio huu usemi ungekuwa na uzito sanaaaa.
Akisusa wenzake mbele kwa mbeleMbowe amesusa safari hii.!
Lipumba a.k.a Ccm BUkiizoom hiyo picha, utaona kuna mtu anaangalia kama mbweha...!!
Well,that's youThe world reflects what you need to see, not only what you want to see.
Watoto wa baba mmoja
Well,that's you
Hahahahaa nimefurahishwa sana . sawaMie na wewe wote wale wale
Ni kikabila gani hicho? Samahani kwa maswali lengo ni kutaka kujua tu.Mie na wewe wote wale wale
Ni kikabila gani hicho? Samahani kwa maswali lengo ni kutaka kujua tu.
[emoji23] [emoji23] [emoji23] Wasaliti ktk ubora wao.