Si wanaume tu hata mwanamke anaweza kuoa mwanaume

Si wanaume tu hata mwanamke anaweza kuoa mwanaume

Tueleweshe kidogo rafiki.
Kuoa ama kuolewa IPO kijinsia. Anayeoa ni mwanaume na anayeolewa ni mwanamke. Hata watu wanaosema kuwa wanaoana sio sawa. Kwanini wasiseme kuolewana? Kuoana maana yake ni Huyu anaoa na Huyu anaoa. Ni kwa sababu IPO kijinsia 100%. Samahani ni tusi lakini ni kama mwanaume anavyofanya na mwanamke anavyofanywa. So mwanamke hawezi kumfanya mwanaume labda atumie vifaa na maalum ili kubadilisha maana. So km mwaume anaolewa basi ujue anachukua nafasi ya mwanamke.
 
Mambo kama haya ya mwanaume kuolewa yanatoka kwenye Shithole countries ... Ndio mana Trump alipinga ile sheria...
 
Kuoa ama kuolewa IPO kijinsia. Anayeoa ni mwanaume na anayeolewa ni mwanamke. Hata watu wanaosema kuwa wanaoana sio sawa. Kwanini wasiseme kuolewana? Kuoana maana yake ni Huyu anaoa na Huyu anaoa. Ni kwa sababu IPO kijinsia 100%. Samahani ni tusi lakini ni kama mwanaume anavyofanya na mwanamke anavyofanywa. So mwanamke hawezi kumfanya mwanaume labda atumie vifaa na maalum ili kubadilisha maana. So km mwaume anaolewa basi ujue anachukua nafasi ya mwanamke.
Kweli kabisa kwamba yale anayotakiwa kuyafanya mwanamke yote yatamuhusu yule aliyeolewa.
 
Sijawahi fikiria swahiba sababu sie wanawake always tunapenda kudekezwa sasa nianze kuoa mie ndio niwe namdekeza mwanaume akaaaa.

Mtuoe tu ili tuzidi kula mema ya nchi. Hahahaaa.
[emoji23] [emoji23] [emoji23] mema ya nchi
 
Sijawahi fikiria swahiba sababu sie wanawake always tunapenda kudekezwa sasa nianze kuoa mie ndio niwe namdekeza mwanaume akaaaa.

Mtuoe tu ili tuzidi kula mema ya nchi. Hahahaaa.
Una haiba ya kike aisee. Nice to hear that...
 
Umeonaeee. Ndio sababu tunasema nyie tuoweni tu.

Sababu hakuna mwanamke atakubali kumuoa mwanaume halafu eti ndani ya nyumba mwanaume awe na kidomodomo lazima atulie tu.
Si upendo tu swahiba kwahyo wewe ukinipenda huwezi kabisa kuniambia utakaa nalo moyoni
 
Si upendo tu swahiba kwahyo wewe ukinipenda huwezi kabisa kuniambia utakaa nalo moyoni
Hahaaa. Hapana aiseee. Nitakufa na langu rohoni na sio kukutolea la moyoni.

Sababu baadae nitakuwa sina cha kujivunia ujue.
 
Hahaaa. Hapana aiseee. Nitakufa na langu rohoni na sio kukutolea la moyoni.

Sababu baadae nitakuwa sina cha kujivunia ujue.
[emoji23] [emoji23] [emoji23] kwanini ujitese swahiba
 
[emoji2] [emoji2] [emoji2]

Sio wasiwasi ndio ukweli huo. Nyie tutongozeni na mtuoe pia sio mtuangushie hilo jiti ambalo sio saizi yetu.
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] sawa ngoja tuendelee na wajibu wetu
 
Vipi kama wewe ukijaribu ulete kuolewa afu ulete mrejesho
 
Back
Top Bottom