Si sawa kusema Kenya inaongoza kwa ukuaji uchumi Afrika Mashariki ukikua kwa 6.3% wakati Tanzania uchumi unakua kwa 7%

Froida

JF-Expert Member
May 25, 2009
8,765
2,000
Kwanza niwapongeze majirani zetu Kenya kwa sherehe nzuri za Madaraka Day na kwa namna wanavyopambana na ufisadi.

Lakini nimpongeze kipekee Rais Uhuru Kenyata kwa kubadilisha fedha ya Kenya kama njia ya kuwadhibiti mafisadi walioficha fedha majumbani mwao.

Ila sikubaliani na taarifa yao kuwa Kenya inaongoza Afrika mashariki kwa ukuaji wa uchumi ikiwa na ukuajiaji wa 6.3%.
Hii si kweli kwani Tanzania tumewashinda tukiwa na ukuaji wa 7%.

Ni hayo machache
Maendeleo hayana vyama!
Bashite bwana kichwa cha samaki kweli kwa hiyo Tanzlania ina uchumi imara kuliko marekani kwa sababu uchumi unakuwa 2.4% hatushangai karomije zero brain
 

johnthebaptist

JF-Expert Member
May 27, 2014
51,172
2,000
Bashite bwana kichwa cha samaki kweli kwa hiyo Tanzlania ina uchumi imara kuliko marekani kwa sababu uchumi unakuwa 2.4% hatushangai karomije zero brain
Mbwiga hapa hatuzungumzii uimara bali growth rate........au bado umevimbiwa futari?!!
 

antoniozagarino

Senior Member
Apr 16, 2012
180
250
Kenya wanakusanya kodi mara mbili na nusu yetu. Wako mbaali sana wale. Nenda supermaket ndio utagundua viwanda vyao ni vingapi. Wakenya sasa wanatuzidi mpaka kukiuza Kiswahili nje ya East Africa Community
Kwanza niwapongeze majirani zetu Kenya kwa sherehe nzuri za Madaraka Day na kwa namna wanavyopambana na ufisadi.

Lakini nimpongeze kipekee Rais Uhuru Kenyata kwa kubadilisha fedha ya Kenya kama njia ya kuwadhibiti mafisadi walioficha fedha majumbani mwao.

Ila sikubaliani na taarifa yao kuwa Kenya inaongoza Afrika mashariki kwa ukuaji wa uchumi ikiwa na ukuajiaji wa 6.3%.
Hii si kweli kwani Tanzania tumewashinda tukiwa na ukuaji wa 7%.

Ni hayo machache
Maendeleo hayana vyama!
 

Goldman

JF-Expert Member
Dec 10, 2010
1,843
2,000
Data za imf zinaonyesha kuwa tokea awamu ya tano iingie madarakani hawajawahi kugusa uchumi wa ukuaji wa 7% never cha zaidi waliukuta uko 6.9% wao wameuporomosha zaidi, period.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom