Si busara kudhihaki Majeshi yetu ya ulinzi na usalama!

Si busara kudhihaki Majeshi yetu ya ulinzi na usalama!

Kwa kaz gani hasa..wanajeshi wa nchi hii inabid waambiwe ukwl,wamejisahau sana,kuna kaz ilibid wafanye wao lakin hawafany,wanaajir watu bak na kuwagharamia,kiufup hawana kaz kubwa sana nchin,..kaz ambazo wanajesh ilibid wafanye kwa nchi kama hii isiyo na machafuko na sio wengne ni kama ifyatavyo..askar wa nyama pori na maliasili,sion umuhim wa kurecruit raia wengne kufanya kaz hyo akat wao wapo..ulinzi mkubwa mkubwa mfano mipakan huko kunakofanyika biashara chafu.ishu kama za kibit ndo angle zao,na baadh ya huduma za jamii mfano afya,shule,..ila sasa wao wanakaa wanasubiria ishu itokee,nan awahudumie sasa miaka yote hii isiyo na machafuko,nchi zenyew maskin hiz uchum mdogo bas tushirikiane,isijekua wengne waish kiujanja ujanja,ndomana skuhiz ma graduate weng wa degree chuo kikuu wanakimbilia huku sabab wanajua huku ni mshiko wa bure tuu,
 
Kwa kaz gani hasa..wanajeshi wa nchi hii inabid waambiwe ukwl,wamejisahau sana,kuna kaz ilibid wafanye wao lakin hawafany,wanaajir watu bak na kuwagharamia,kiufup hawana kaz kubwa sana nchin,..kaz ambazo wanajesh ilibid wafanye kwa nchi kama hii isiyo na machafuko na sio wengne ni kama ifyatavyo..askar wa nyama pori na maliasili,sion umuhim wa kurecruit raia wengne kufanya kaz hyo akat wao wapo..ulinzi mkubwa mkubwa mfano mipakan huko kunakofanyika biashara chafu.ishu kama za kibit ndo angle zao,na baadh ya huduma za jamii mfano afya,shule,..ila sasa wao wanakaa wanasubiria ishu itokee,nan awahudumie sasa miaka yote hii isiyo na machafuko,nchi zenyew maskin hiz uchum mdogo bas tushirikiane,isijekua wengne waish kiujanja ujanja,ndomana skuhiz ma graduate weng wa degree chuo kikuu wanakimbilia huku sabab wanajua huku ni mshiko wa bure tuu,
Pima maneno yako wewe unatoka kwako na kurudi salama unazani nani anakulinda acheni hizo

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Majeshi yanayofanya kazi ucku na mchana unayajua ww nenda kongo hapo ndo utaona wanajeshi wanavofanya kazi 24/7 hawa wetu km hawalali ucku watakua wameamua tu maana saivi tuna vita vya kiuchumi tu vyenyewe havihitaji mitutu vile

Sent using Jamii Forums mobile app

Kwa sisi ambao tumepitia jeshi na wengine wanaolijuwa Jeshi wataafikiana na mimi kwa asilimia mia, majeshi yetu yanafanya kazi usiku na mchana kuwa na mvua kuwe na jua kuwe na baridi wao wapo kazini tu, Kumbuka anga letu, nchi kavu, baharini linalindwa na masaa 24, Askari hawalali. Anayesema kuwa hawafanyi kazi yoyote nadhani huyo halijuwi jeshi letu. Kwa kuwa hulijuwi jeshi nenda ukamuulize Nduli Idd Amin aliyebomoa daraja lakini jeshi lilitengeneza la muda tukaingia ndani ya nchi yake na kumoa nishai wewe hujui hilo. ongea mengine lakini si jeshi letu.
 
Kwa sisi ambao tumepitia jeshi na wengine wanaolijuwa Jeshi wataafikiana na mimi kwa asilimia mia, majeshi yetu yanafanya kazi usiku na mchana kuwa na mvua kuwe na jua kuwe na baridi wao wapo kazini tu, Kumbuka anga letu, nchi kavu, baharini linalindwa na masaa 24, Askari hawalali. Anayesema kuwa hawafanyi kazi yoyote nadhani huyo halijuwi jeshi letu. Kwa kuwa hulijuwi jeshi nenda ukamuulize Nduli Idd Amin aliyebomoa daraja lakini jeshi lilitengeneza la muda tukaingia ndani ya nchi yake na kumoa nishai wewe hujui hilo. ongea mengine lakini si jeshi letu.
Watu wengine akili zao ni zakuvukia mataa tu huko kwenye mipaka ya nchi, anga letu wanafikiri ni mchezo wanaongea wasivyovijua

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Naona Sasa tumevuka mipaka kama tumeanza kuligusa na kutoa maneno ya dhihaka dhidi ya wapiganaji wetu yaani majeshi yetu ktk mitandao.

Najua ktk utendaji wa kazi yoyote ile mapungufu hayakosekani lakini si mpaka ifike hatua ya kutoa maneno ya dhihaka dhidi majeshi yetu na hata maneno Makali zaidi.

Tukumbuke Majeshi yetu ndiyo yanatufanya tuishi Salama kama nchi kwa kufanya kazi usiku na mchana.

Nadhani Kuna u muhimu wa kuangalia jinsi ya kutoa maoni namna ya kuboresha Majeshi yetu lakini si kwa dhihaka kama ninavyoona.

Majeshi yakigawanyika hakuna atakayebaki Salama.Tuwatie moyo na kuwapenda kwa kazi ngumu wanayoifanya ktk ulinzi wa Taifa Majeshi yetu yote.
You right my dear! Nimeona hiyo thread mpaka nimechoka! Thamani ya wanajeshi wanaijua waliokuwa na akili timamu 1978 huko Kagera!

If you know your enemy than yourself you shall never suffer a defeat
 
Huwa ninapata shida sana nikifikiria kama leo ingekuwa ndio ile vita ya Kagera sijui tungekuwa wapi.Wengi wangekuwa upande wa Iddi Amin na upande wa Ghadafi kwakuwa tu ni dini moja nao na wengine wangenunulika kirahisi na kutoa siri zote za jeshi. Nadhani tunahitaji mabadiliko ya mfumo mzima wa jamii.Naona tulikuwa bado kuingia katika mfumo wa vyama vingi
 
Naona Sasa tumevuka mipaka kama tumeanza kuligusa na kutoa maneno ya dhihaka dhidi ya wapiganaji wetu yaani majeshi yetu ktk mitandao.

Najua ktk utendaji wa kazi yoyote ile mapungufu hayakosekani lakini si mpaka ifike hatua ya kutoa maneno ya dhihaka dhidi majeshi yetu na hata maneno Makali zaidi.

Tukumbuke Majeshi yetu ndiyo yanatufanya tuishi Salama kama nchi kwa kufanya kazi usiku na mchana.

Nadhani Kuna u muhimu wa kuangalia jinsi ya kutoa maoni namna ya kuboresha Majeshi yetu lakini si kwa dhihaka kama ninavyoona.

Majeshi yakigawanyika hakuna atakayebaki Salama.Tuwatie moyo na kuwapenda kwa kazi ngumu wanayoifanya ktk ulinzi wa Taifa Majeshi yetu yote.
Umesema vizuri sana.ila na hayo majesho yasitimie uwanajeshi wao kuwatesa wanachi. Kuna wengi tu wanatupia vibaya wajibu wao. Inabidi uwaambie na hayo majeshi yasiwatese wananchi kwa sababu za kijinga au kutaka sifa, kama mnataka wananchi wawaongelee vizuri kwenye mitandao.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kuna wanajeshi wanajielewa na nawapa sana pongezi, jeshi sio kitu kidogo, nimeishi na mtu aliyekua na cheo jeshini alikua anapiga kazi day and night na haishi kwa amani, security wakati wote hata watoto hawaachwi ovyo, ni kazi ngumu sana kuishi hivyo.

Ila sasa kuna wale wanaojiona wafalme wakiwa mtaani hata mkipishana ukamgusa bahati mbaya unageuka na kumwambia samahani anataka akurushe kichurachura. Fck them, good for nothing a**holes, kama unajijua unatabia hii nenda kapimwe akili.
 
Back
Top Bottom