Shyrose vs jaffaray | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shyrose vs jaffaray

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by BASIASI, Aug 14, 2011.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #1
    Aug 14, 2011
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,471
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Jamani wanaojua wapendwa wangu hawa wako wapi
    hivi lile sakata walilimalizaje..lakini shetan mbaya sana
    sana ila nahisi ifike wakati tujue umuhimu wa kujiheshimu
    kwenye mahusiano wanaowajua waambien bassy jr anawasalimu sana
     
  2. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #2
    Aug 14, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,175
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Ni sawa ila kifupi tuna mambo mengi ya kujadili, sasa kila mtu akija hivi Ray C na yule mvuta bangi wameishia wapi si itakuwa balaa. Suala la mahusiano ni binafsi na kuacha au kuachwa ni matokeo kama kukubaliwa au kukataliwa! Kifupi walishaachana baad ya uhusiano wao kudumu kwa muda wa miaka nane na Jafarai alikuwa na mpango wa kuzaa na huyo mama lakini hilo halikutimia wakaachana na kuhusu kurudiana sijasikia maana ni kama waliachana kishari vile.
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    Aug 14, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,217
    Likes Received: 215
    Trophy Points: 160
    Wakitaka ujue maendeleo yao watatangaza....until then waache waishi maisha yao!!
     
  4. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #4
    Aug 14, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,291
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    achaneni na umbea wa kujadili maisha ya watu. Leteni hoja zenye msingi jamvini sio inayohusu maisha ya watu.

    mara diamond na wema
    mara jafarai na shyrose
    mara maimatha na pdidy
    hehh!!!
    Inaboa kimtindo.
     
  5. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #5
    Aug 14, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,317
    Likes Received: 572
    Trophy Points: 280
    achana na affair za watu mkuu...haina tija kufuatilia maisha ya mtu.
     
  6. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #6
    Aug 14, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kuna mtu humu jamvini alisema jaf kaonekana ana drive gari ya shy
     
  7. Kijuche

    Kijuche JF-Expert Member

    #7
    Aug 14, 2011
    Joined: Aug 26, 2010
    Messages: 419
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mhhh hii tabia ya kuchunguza issue binafsi za watu sidhani kama itatufikisha mahali popote jamani.
     
  8. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #8
    Aug 14, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,324
    Likes Received: 1,457
    Trophy Points: 280
    utagongwa nao ukiendekeza umbea
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...