Shule za Tanzania Mweee

Shule za Tanzania Mweee

IMG_8683.jpg
 
HII NI SHULE YA MSINGI TANDALE DAR ES SALAAM
JIONEENI WENYEWE


IMG_8678.jpg
Karibu na kwangu huko ahhh imekuwa hivyo hiyo shule ya msingi? Ee Mwenyeezi Mungu tupatie viongozi wanaopenda Wananchi wao walala hoi hii nchi inakwenda Hovyo hovyo mradi kukuche tu ahhhhhhhhhhh Mbuzi Mzee
 
Last edited by a moderator:






Serikali yetu inashindwa kuweka shule za kisasa? Madini tunayo dhahabu tunayo alamsi tunayo bado ni masikini? kama sio wizi wa viongozi wetu nani wa kulaumiwa?
 
Last edited by a moderator:
Hii ni aibu na sura halisi ya usanii wa Kikwete. Hivi kweli haya ndiyo maisha bora aliyoahidi? Ajabu, kila siku anaunguza mabilioni ya shilingi akizurura na mkewe ughaibuni! Ajabu analala kitanda kimoja na mafisadi wanaoiba mabilioni kila siku! Ajabu bado anaona ameleta maendeleo wakati ukweli ni kwamba ameleta balaa na maanguko ya ajabu! Kama kuna balaa linaloikabili Tanzania si jingine bali utawala wa Kikwete na yeye mwenyewe na genge lake. Hata hivyo hii itamsumbua vipi wakati watoto wake wanasoma nje au kwenye shule za kimataifa?
 
Jk alisema ifikapo 2015 kila mwanafunzi wa primary school atakuwa ana kompyuta yake..aliyasema haya akifungua tawi la crdb pale marangu...sitaisahau hii maana nilikuwepo....
 
HII NI SHULE YA MSINGI TANDALE DAR ES SALAAM
JIONEENI WENYEWE


IMG_8678.jpg
Ikiwa shule hii ipo mjini Dar ambapo ni makao makuu ya serikali kuanzia magogoni mpaka wizara zote vipi huko Ufipa na Mbwemkuru kuko hali gani kwani huko hata usafiri ni wa msimu
 
Back
Top Bottom