MaxShimba Platinum Member Joined Apr 11, 2008 Posts 36,008 Reaction score 4,093 Jul 25, 2012 Thread starter #61 Tuacheni Maskhara hali ni mbaya sana
MaxShimba Platinum Member Joined Apr 11, 2008 Posts 36,008 Reaction score 4,093 Jul 25, 2012 Thread starter #62
MaxShimba Platinum Member Joined Apr 11, 2008 Posts 36,008 Reaction score 4,093 Jul 25, 2012 Thread starter #63
MaxShimba Platinum Member Joined Apr 11, 2008 Posts 36,008 Reaction score 4,093 Jul 25, 2012 Thread starter #64
MaxShimba Platinum Member Joined Apr 11, 2008 Posts 36,008 Reaction score 4,093 Jul 25, 2012 Thread starter #65
B Bajabiri JF-Expert Member Joined Jan 1, 2011 Posts 9,727 Reaction score 1,214 Jul 25, 2012 #66 wiki 2 zilizopita nilikwenda kisarawe kijiji ccha sofu hali ndio mbaya zaid huko
Prince Nadheem JF-Expert Member Joined Feb 25, 2012 Posts 1,270 Reaction score 1,111 Jul 26, 2012 #67 Pombekali said: Mkuu hiyo shule yangu hiyo! Click to expand... shule gani mapinduzi primary nini???
MaxShimba Platinum Member Joined Apr 11, 2008 Posts 36,008 Reaction score 4,093 Jul 26, 2012 Thread starter #68 Bajabiri said: wiki 2 zilizopita nilikwenda kisarawe kijiji ccha sofu hali ndio mbaya zaid huko Click to expand... Mkuu, piga picha ulete hapa, hii ndio njia pekee ya kufungua macho Watanzania. Please do that for us. Thanks
Bajabiri said: wiki 2 zilizopita nilikwenda kisarawe kijiji ccha sofu hali ndio mbaya zaid huko Click to expand... Mkuu, piga picha ulete hapa, hii ndio njia pekee ya kufungua macho Watanzania. Please do that for us. Thanks
A altaaf Senior Member Joined Sep 15, 2009 Posts 189 Reaction score 68 Jul 26, 2012 #69 Duh jamani hapa siku zamvua na radi inakuaje ?
B Bumela Senior Member Joined Sep 23, 2009 Posts 159 Reaction score 23 Jul 26, 2012 #70 Mbuzi Mzee said: Hapa Mbeya Click to expand... Jamani shule hii inaitwaje? maana nimeifananisha na shule niliyosoma huko mbeya vijijini
Mbuzi Mzee said: Hapa Mbeya Click to expand... Jamani shule hii inaitwaje? maana nimeifananisha na shule niliyosoma huko mbeya vijijini
MaxShimba Platinum Member Joined Apr 11, 2008 Posts 36,008 Reaction score 4,093 Jul 27, 2012 Thread starter #71
Shine JF-Expert Member Joined Feb 5, 2011 Posts 11,481 Reaction score 1,372 Jul 27, 2012 #72 Bajabiri said: wiki 2 zilizopita nilikwenda kisarawe kijiji ccha sofu hali ndio mbaya zaid huko Click to expand... kisarawe pwani ni wale wale wanaodai cdm wasifike huko kweli umasikini wa kutojitambua mbaya sana
Bajabiri said: wiki 2 zilizopita nilikwenda kisarawe kijiji ccha sofu hali ndio mbaya zaid huko Click to expand... kisarawe pwani ni wale wale wanaodai cdm wasifike huko kweli umasikini wa kutojitambua mbaya sana
Shine JF-Expert Member Joined Feb 5, 2011 Posts 11,481 Reaction score 1,372 Jul 27, 2012 #73 Maisha bora kwa kila MTanzania ndo hayoo, tumejaribu tumeshindwa na hatutaki kujipanga upya!
Shine JF-Expert Member Joined Feb 5, 2011 Posts 11,481 Reaction score 1,372 Jul 27, 2012 #74 Mbuzi Mzee said: Click to expand... sasa hii kifua wazi Mungu wangu hata daftari watakuwa nalo kweli?
Mbuzi Mzee said: Click to expand... sasa hii kifua wazi Mungu wangu hata daftari watakuwa nalo kweli?
MaxShimba Platinum Member Joined Apr 11, 2008 Posts 36,008 Reaction score 4,093 Aug 3, 2012 Thread starter #75
MaxShimba Platinum Member Joined Apr 11, 2008 Posts 36,008 Reaction score 4,093 Aug 3, 2012 Thread starter #76
MaxShimba Platinum Member Joined Apr 11, 2008 Posts 36,008 Reaction score 4,093 Aug 3, 2012 Thread starter #77