Shule za Tanzania Mweee

Shule za Tanzania Mweee

MaxShimba

Platinum Member
Joined
Apr 11, 2008
Posts
36,008
Reaction score
4,093
427554_448669751834389_107546552_n.jpg
 
Hawa hapa ni wanafunzi wa St. Flolence academy ambayo ipo katika ardhi hii hii ya Tanzania.
computer-studies-school-tanzania%20-dar%20es%20salaam.JPG
 
Maisha bora kwa kila mtanzania yanawezekana.
Tumejaribu, tumeweza na tunasonga mbele.
Mabingwa wa kauli mbiu, utekelezaji sifuri.
 
The irony of it ni kwamba serikali imewekwa madarakani na wazazi wa hao wfunzi. nani alaumiwe?
 
Back
Top Bottom