Moja ya mahubiri yake ni hii..."Peponi kuzuri tu...Peponi kuzuri sana,unapewa mizingo arobaini,yaani wanawake wazuri wazuri...arobani,na unapewa nguvu ya kupiga wanawake mia,yaani hawa sitini wako kama akiba tu...anamliza kwa kusema...Peponi kuzuri sana,mwenyezi mungu tuingize peponi...Inshallah
kajunjumele Kyela?Anawaza kupiganadicki tu,..daah pepo hiyo haitakosa kaswende.
...kyela moja kaka Kwa Sibhonike karibu na mzee Mwakitombile...kajunjumele Kyela?
I dont think if islamic teachings teaches those things. If it does then the devil is at workukimaliza kuangalia naomba utoe maoni yako,kuhusu video yakohttps://youtu.be/jCzcyCP4rdA
Na wanawake wanapewa wanaume wangapi? Ama kweli elimu ahera ina mambo!ukimaliza kuangalia naomba utoe maoni yako,kuhusu video yakohttps://youtu.be/jCzcyCP4rdA
shehe kipozeo huyo