Show ya diamond akichambua na kulinganisha viuno vya akina dada- uk

Show ya diamond akichambua na kulinganisha viuno vya akina dada- uk

Mweh! nyie madada wa UK (show ilipofanyika) kwapa hizo hata lemons zinasafisha. matumbo sasa, jamani kateni hayo matumbo..mmejaa kila mahali hadi viuno vimekuwa kama makabati.. Nguo sasa, kuvaa nguo fupi si mbaya ila ikufit vizuri mwilini mwako siyo kama ya kuazima. Ingieni hata primark kama debenhams na river island hapatoshi. EWW!!!
 
Mweh! nyie madada wa UK (show ilipofanyika) kwapa hizo hata lemons zinasafisha. matumbo sasa, jamani kateni hayo matumbo..mmejaa kila mahali hadi viuno vimekuwa kama makabati.. Nguo sasa, kuvaa nguo fupi si mbaya ila ikufit vizuri mwilini mwako siyo kama ya kuazima. Ingieni hata primark kama debenhams na river island hapatoshi. EWW!!!

kuna umri ukifika matumbo yanagoma kukatika. Usidhani hao wadada ni wadogo kwa mambo wanayoyafanya, wengine wana umri kama wa mama yake diamond.
 
​


Hii ni show ya diamond nchini Uingereza alipokuwa akichambua na kulinganisha mauno ya mashabiki wake
flora+lyimo+at+reading+diamond+show+5


flora+lyimo+at+reading+diamond+show+5


flora+lyimo+at+reading+diamond+show+5


flora+lyimo+at+reading+diamond+show+5


flora+lyimo+at+reading+diamond+show+5

kazi kwl
 
sasa kama anaweza kupiga shows mpaka out kwanini anahangaika na fedha chafu za CCM?
 
Ila huyo mdada hatamjambia huyu mtani wangu wa kasulu kigoma?maana alivyobinua makalio utadhani kamebanwa na haja kubwa?
 
Juzi, mchezaji wa timu ya Chelsea ambaye ni Mtanzania, Adam Nditi alipost kwenye Twitter akilalamika kuwa msanii mkubwa wa bongo kashindwa kufanya shoo UK. Anasema jamaa alitakiwa kufika ukumbini saa3 usiku, kafika saa1 asubuhi, halaf badala ya kuimba yeye akawa anafatilishia CD (kukandamizia)
Ni show za namna hii ndizo wanazojisifu wakirudi kuwa "nimegonga bonge la show UK" kumbe ni porojo tu!

Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
 
Kafika saa 1 badala ya saa 3!!!!????huyu kavunja rekodi.lakini aliwakuta jamaa walivyokuwa na njaa ya starehe.
 
Back
Top Bottom