Herbalist Dr MziziMkavu
Platinum Member
- Feb 3, 2009
- 43,111
- 34,940
Kuna kitu nataka kusema lakini acha tu nsiseme:frown:
Usiogope sema tu cc Nyani NgabuKuna kitu nataka kusema lakini acha tu nsiseme:frown:
Mkuu Nyani Ngabu sema usikike!Kuna kitu nataka kusema lakini acha tu nsiseme:frown:
Mkuu umewakadilia vibaya!Mademu wa U.K wanaonekana wana viuno vigumu kama mpingo.
Why not?LoL!!! sikujua kama nitasikia siku NN ataamua kufanya hivi :tape2::tape2::tape2:
Precisely mkuu,naona walimshobokea sana!Naona akina dada walikuwa na hamu sana na Diamond.
Makwapa ya wadada yanahalibiwa na kemikali zilizopo kwenye Perfume!Hiyo kwapa! Eeeeewwwww
Makwapa ya wadada yanahalibiwa na kemikali zilizopo kwenye Perfume!