Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shoga na Basha

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Chapa Nalo Jr, Jul 28, 2011.

  1. Chapa Nalo Jr

    Chapa Nalo Jr JF-Expert Member

    #1
    Jul 28, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 5,212
    Likes Received: 1,602
    Trophy Points: 280
    Hivi kati ya hawa wahusika wawili wanaoudhi sana akili na nafsi yangu, ni nani hasa ndie kichocheo cha kuwepo huu mchezo wa hovyo kabisa ambao naamini hata machoni pa shetani mwenyewe ni maudhi tu?
     
  2. pumbatupu

    pumbatupu JF-Expert Member

    #2
    Jul 28, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 258
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nadhani mkuu Chapa shoga na basha ni k2 kilekile.. is like two sides of the same coin..bila ****** hakuna basha..na bila basha hakuna ******..wote wa kuchoma..hakuna cha afadhali wala potelea mbali hapo..
     
  3. Chapa Nalo Jr

    Chapa Nalo Jr JF-Expert Member

    #3
    Jul 28, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 5,212
    Likes Received: 1,602
    Trophy Points: 280
    Utata uliopo kichwani mwangu ni je mashoga hushawishika kuwa mashoga kwa vile mabasha wapo au la?, and vice versa. Najaribu kufikiri ni kipi kianze kupigwa vita kuondoa huu ujinga.
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    Jul 28, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 38,064
    Likes Received: 3,088
    Trophy Points: 280
    Wote wapigwe vita.
     
  5. Money Maker

    Money Maker Senior Member

    #5
    Jul 28, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wrong way,nasepa!
     
  6. Mkwaruzo

    Mkwaruzo JF-Expert Member

    #6
    Jul 28, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 568
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Intotally wote ni mashoga. Na unaweza kujua hivyo baada ya kuangalia ina zao.
    1. Ni wale waliokwisha badilika na kuchukua muonekano mbaya (mwanamke anakuwa kakazana kuliko huyu).
    2. Anayefanyia tu (basha)
    3. Anayefanyiwa tu (ambaye muonekano wake upo kama kijana wa kawaida).
    4. Anayefanyiwa na kufanyia.

    Wote ni mashoga na wote wana muendelezo wa na namna moja kimadhara.
    Mungu tunusuru na madhara yao na uwapotelezee mbali
     
  7. Chapa Nalo Jr

    Chapa Nalo Jr JF-Expert Member

    #7
    Jul 29, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 5,212
    Likes Received: 1,602
    Trophy Points: 280
    Amen, na hawa watu wa haki za binadamu ndio wachochezi/watetezi wa huu ujinga
     
  8. kimsboy

    kimsboy JF-Expert Member

    #8
    Dec 8, 2016
    Joined: Oct 17, 2016
    Messages: 703
    Likes Received: 373
    Trophy Points: 80
    wote ni mashoga na wanastahili kuchomwa moto
     
  9. Azarel

    Azarel JF-Expert Member

    #9
    Dec 8, 2016
    Joined: Aug 25, 2016
    Messages: 3,624
    Likes Received: 3,329
    Trophy Points: 280
    Wote wamelegea nyonga na mishipa ya viuno

    Wote wanapenda kucheka kuliko kuhuzunika

    Wote wanapenda kachumbari kuliko nyama

    Wote huwa wanabeba handkerchief 5 mpaka 7 nyeupe

    Wote wamebeba laana badala ya baraka.
     
  10. jojoe

    jojoe Member

    #10
    Dec 8, 2016
    Joined: Jul 5, 2016
    Messages: 41
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 25
    Wote n mashoga ila m naona basha ndo kichocheo maana wengi utakuta ni watu wazima na huwarubun watoto ambao nao wakikua wanakuwa mashoga nakupenda michezo hiyo michafu
     
  11. P

    Pohamba JF-Expert Member

    #11
    Dec 8, 2016
    Joined: Jun 2, 2015
    Messages: 7,531
    Likes Received: 7,960
    Trophy Points: 280
    Inategemea na Mazingira mfano Mashuleni!
    1) Kwny Bweni lenye Shoga basi kuna uwezekano akatengenezwa Basha
    2) Kwny Bweni lenye Basha kuna uwezekano wa kuibuka Shoga.
     
  12. Nokia83

    Nokia83 JF-Expert Member

    #12
    Dec 8, 2016
    Joined: Jan 16, 2014
    Messages: 6,842
    Likes Received: 3,135
    Trophy Points: 280
    Yani kama mwanaume anaweza kumbokoa mwenzie basi ujue nae anaweza kubokolewa
     
Loading...