Shocking! Nusu ya vifo hutokana na maelezo ya daktari

Mshana Jr

Platinum Member
Aug 19, 2012
164,751
2,000
Mwili wa binadamu hufika mahali ukapata shida fulani ya kiafya... Hii shida hujulikana kama ugonjwa, maradhi, kuumwa ama kuugua.... Utatuzi wake ni kupata kitu cha kuweza kupambana na hilo tatizo ili mwili uweze kurudi katika hali yake... Ufumbuzi wa tatizo unaitwa tiba na mtatua tatizo anaitwa tabibu

Kwa sehemu kubwa duniani kaliba ya uuguzi na tiba kwa ajili ya afya zetu... Inawezekana kabisa ndio taasisi nyeti inayopiga pesa ya kufuru na yenye mtandao mkubwa zaidi... Ni ndani ya taasisi hii
Kuna wakweli na kuna waongo
Kuna wajuzi na kuna wanaridhaa
Kuna matapeli na wapiga dill
Kuna waaminifu na wadanganyifu
Kuna wanaojali taaluma na wale wenye tamaa ya utajiri... Nknk

Ndani ya hilo kapu kubwa la mchanganyiko wote huo... Wote wamejivika koti la kuokoa afya yako... Kutibu tatizo lako na kukuokoa na kifo.... Na wote wakiaminika pakubwa na wewe mgonjwa!
Lakini je unajua kwamba kwa sehemu kubwa mwili wako hutumiwa kama majaribio ya dawa zisizo na uhakika wa kukuponya?
Je wajua kwamba tunatibiwa kwa sehemu kubwa na dawa zisizokuwa na uwezo wa kutusaidia matatizo yetu..
Je wajua kuwa pamoja na usahihi wa tiba lakini tabibu wengi huwa hawaangalii complications za dawa anayokupa kama zinaendana na mwili wako?
Je wajua kuwa matabibu wengi wenye nguvu na kwa ushawishi wa wanasiasa hushawishi Mataifa kutumiwa dawa zenye madhara makubwa lakini ya siri watumiaji?
Je wajua kuwa tabibu kamwe hawezi kukwambia ukweli kuwa kila dawa anayokupa ni kemikali inayopunguza selihai zako?

Kuna makosa makubwa ya wazi na ya kificho yanayofanywa na hii taasisi kubwa... Yanayofanywa kwa bahati mbaya ama kwa nia maalum ili kutimiza lengo fulani?
Hivi kama uzalishaji dawa kwenye taifa fulani ndio chanzo cha ajira na pato sehemu ya pato Lao la taifa... Watakubali kweli watu wasiumwe?
Hivi kweli kama sehemu fulani kuna mzigo wa dawa za ugonjwa fulani za zaidi ya dola million miamoja.... Kuna mtu atakubali hasara ya kupoteza kwa kuzitupa?

Mataifa mengi hasa ya dunia ya tatu ni
Vituo vikubwa vya majaribio ya dawa mbalimbali duniani
Ni vituo vikubwa vya kuuziwa dawa zilizo chini ya viwango
Ni vituo salama vya kuuza dawa zinazokaribia kikomo cha matumizi lakini zikiwa kwenye vifungashio vipya
Ni sehemu za kubet na maisha ya watu na chanzo cha utajiri na kipato
Ugua magonjwa ya kansa, figo na ini... Hutakuwa na tiba moja... Na kila ukienda utabalidiliwa dawa... Ukiuliza utambiwa hii imefeli ngoja tujaribu hii... Na kwakuwa unataka kupona utamwamini tabibu wako..... Kumbuka hizi dawa bei yake ni kichaa... Vipimo vyake navyo havikamatiki.... Ukishatumia pesa yako yote na ya ndugu na pengine kuuza hata baadhi ya mali zako... Mwili dhaifu unakuwa umechoka mno kwa kuumwa lakini pia kwa sumu za kutosha mwilini kutokana na madawa mengi na vipimo.... Baada ya hapo ni
Nenda sehemu tatu tofauti leo ukapime malaria tu... Halafu kashuhudie maajabu ya matokeo ya vipimo.....
 

DA HUSTLA

JF-Expert Member
Mar 5, 2012
2,174
2,000
Mwili wa binadamu hufika mahali ukapata shida fulani ya kiafya... Hii shida hujulikana kama ugonjwa, maradhi, kuumwa ama kuugua.... Utatuzi wake ni kupata kitu cha kuweza kupambana na hilo tatizo ili mwili uweze kurudi katika hali yake... Ufumbuzi wa tatizo unaitwa tiba na mtatua tatizo anaitwa tabibu

Kwa sehemu kubwa duniani kaliba ya uuguzi na tiba kwa ajili ya afya zetu... Inawezekana kabisa ndio taasisi nyeti inayopiga pesa ya kufuru na yenye mtandao mkubwa zaidi... Ni ndani ya taasisi hii
Kuna wakweli na kuna waongo
Kuna wajuzi na kuna wanaridhaa
Kuna matapeli na wapiga dill
Kuna waaminifu na wadanganyifu
Kuna wanaojali taaluma na wale wenye tamaa ya utajiri... Nknk

Ndani ya hilo kapu kubwa la mchanganyiko wote huo... Wote wamejivika koti la kuokoa afya yako... Kutibu tatizo lako na kukuokoa na kifo.... Na wote wakiaminika pakubwa na wewe mgonjwa!
Lakini je unajua kwamba kwa sehemu kubwa mwili wako hutumiwa kama majaribio ya dawa zisizo na uhakika wa kukuponya?
Je wajua kwamba tunatibiwa kwa sehemu kubwa na dawa zisizokuwa na uwezo wa kutusaidia matatizo yetu..
Je wajua kuwa pamoja na usahihi wa tiba lakini tabibu wengi huwa hawaangalii complications za dawa anayokupa kama zinaendana na mwili wako?
Je wajua kuwa matabibu wengi wenye nguvu na kwa ushawishi wa wanasiasa hushawishi Mataifa kutumiwa dawa zenye madhara makubwa lakini ya siri watumiaji?
Je wajua kuwa tabibu kamwe hawezi kukwambia ukweli kuwa kila dawa anayokupa ni kemikali inayopunguza selihai zako?

Kuna makosa makubwa ya wazi na ya kificho yanayofanywa na hii taasisi kubwa... Yanayofanywa kwa bahati mbaya ama kwa nia maalum ili kutimiza lengo fulani?
Hivi kama uzalishaji dawa kwenye taifa fulani ndio chanzo cha ajira na pato sehemu ya pato Lao la taifa... Watakubali kweli watu wasiumwe?
Hivi kweli kama sehemu fulani kuna mzigo wa dawa za ugonjwa fulani za zaidi ya dola million miamoja.... Kuna mtu atakubali hasara ya kupoteza kwa kuzitupa?

Mataifa mengi hasa ya dunia ya tatu ni
Vituo vikubwa vya majaribio ya dawa mbalimbali duniani
Ni vituo vikubwa vya kuuziwa dawa zilizo chini ya viwango
Ni vituo salama vya kuuza dawa zinazokaribia kikomo cha matumizi lakini zikiwa kwenye vifungashio vipya
Ni sehemu za kubet na maisha ya watu na chanzo cha utajiri na kipato
Ugua magonjwa ya kansa, figo na ini... Hutakuwa na tiba moja... Na kila ukienda utabalidiliwa dawa... Ukiuliza utambiwa hii imefeli ngoja tujaribu hii... Na kwakuwa unataka kupona utamwamini tabibu wako..... Kumbuka hizi dawa bei yake ni kichaa... Vipimo vyake navyo havikamatiki.... Ukishatumia pesa yako yote na ya ndugu na pengine kuuza hata baadhi ya mali zako... Mwili dhaifu unakuwa umechoka mno kwa kuumwa lakini pia kwa sumu za kutosha mwilini kutokana na madawa mengi na vipimo.... Baada ya hapo ni
Nenda sehemu tatu tofauti leo ukapime malaria tu... Halafu kashuhudie maajabu ya matokeo ya vipimo.....
Sawa kwa nin Mshana unatuharibia dili
 

uchungu

Senior Member
Jan 10, 2014
192
250
That is how western medication works, 90% ni kwa ajili ya profit making, chukukia mfano mdogo tu malaria, hiv ni kitu gan kinaishinda serikal za dunia ya tatu kupiga dawa kuua mbu na mayai yake lakin wako tayar kununu dawa kila siku kwa fedha chache za wavuja jasho
 

Barbarosa

JF-Expert Member
Apr 16, 2015
22,606
2,000
Mwili wa binadamu hufika mahali ukapata shida fulani ya kiafya... Hii shida hujulikana kama ugonjwa, maradhi, kuumwa ama kuugua.... Utatuzi wake ni kupata kitu cha kuweza kupambana na hilo tatizo ili mwili uweze kurudi katika hali yake... Ufumbuzi wa tatizo unaitwa tiba na mtatua tatizo anaitwa tabibu

Kwa sehemu kubwa duniani kaliba ya uuguzi na tiba kwa ajili ya afya zetu... Inawezekana kabisa ndio taasisi nyeti inayopiga pesa ya kufuru na yenye mtandao mkubwa zaidi... Ni ndani ya taasisi hii
Kuna wakweli na kuna waongo
Kuna wajuzi na kuna wanaridhaa
Kuna matapeli na wapiga dill
Kuna waaminifu na wadanganyifu
Kuna wanaojali taaluma na wale wenye tamaa ya utajiri... Nknk

Ndani ya hilo kapu kubwa la mchanganyiko wote huo... Wote wamejivika koti la kuokoa afya yako... Kutibu tatizo lako na kukuokoa na kifo.... Na wote wakiaminika pakubwa na wewe mgonjwa!
Lakini je unajua kwamba kwa sehemu kubwa mwili wako hutumiwa kama majaribio ya dawa zisizo na uhakika wa kukuponya?
Je wajua kwamba tunatibiwa kwa sehemu kubwa na dawa zisizokuwa na uwezo wa kutusaidia matatizo yetu..
Je wajua kuwa pamoja na usahihi wa tiba lakini tabibu wengi huwa hawaangalii complications za dawa anayokupa kama zinaendana na mwili wako?
Je wajua kuwa matabibu wengi wenye nguvu na kwa ushawishi wa wanasiasa hushawishi Mataifa kutumiwa dawa zenye madhara makubwa lakini ya siri watumiaji?
Je wajua kuwa tabibu kamwe hawezi kukwambia ukweli kuwa kila dawa anayokupa ni kemikali inayopunguza selihai zako?

Kuna makosa makubwa ya wazi na ya kificho yanayofanywa na hii taasisi kubwa... Yanayofanywa kwa bahati mbaya ama kwa nia maalum ili kutimiza lengo fulani?
Hivi kama uzalishaji dawa kwenye taifa fulani ndio chanzo cha ajira na pato sehemu ya pato Lao la taifa... Watakubali kweli watu wasiumwe?
Hivi kweli kama sehemu fulani kuna mzigo wa dawa za ugonjwa fulani za zaidi ya dola million miamoja.... Kuna mtu atakubali hasara ya kupoteza kwa kuzitupa?

Mataifa mengi hasa ya dunia ya tatu ni
Vituo vikubwa vya majaribio ya dawa mbalimbali duniani
Ni vituo vikubwa vya kuuziwa dawa zilizo chini ya viwango
Ni vituo salama vya kuuza dawa zinazokaribia kikomo cha matumizi lakini zikiwa kwenye vifungashio vipya
Ni sehemu za kubet na maisha ya watu na chanzo cha utajiri na kipato
Ugua magonjwa ya kansa, figo na ini... Hutakuwa na tiba moja... Na kila ukienda utabalidiliwa dawa... Ukiuliza utambiwa hii imefeli ngoja tujaribu hii... Na kwakuwa unataka kupona utamwamini tabibu wako..... Kumbuka hizi dawa bei yake ni kichaa... Vipimo vyake navyo havikamatiki.... Ukishatumia pesa yako yote na ya ndugu na pengine kuuza hata baadhi ya mali zako... Mwili dhaifu unakuwa umechoka mno kwa kuumwa lakini pia kwa sumu za kutosha mwilini kutokana na madawa mengi na vipimo.... Baada ya hapo ni
Nenda sehemu tatu tofauti leo ukapime malaria tu... Halafu kashuhudie maajabu ya matokeo ya vipimo.....


Acheni kujidanganya, Afrika ambapo hakuna Madaktari nusu ya vifo inatokana na nini?
Kufa kupo tu hata mfanye nini hata mtafute sababu lkn kifo kipo tu kwanza Binadamu anaanza kufa tangu siku anayozaliwa, moyo kusimama ni kukamilisha kifo tu lkn ulianza kufa tangu siku umezaliwa!
 

Mshana Jr

Platinum Member
Aug 19, 2012
164,751
2,000
That is how western medication works, 90% ni kwa ajili ya profit making, chukukia mfano mdogo tu malaria, hiv ni kitu gan kinaishinda serikal za dunia ya tatu kupiga dawa kuua mbu na mayai yake lakin wako tayar kununu dawa kila siku kwa fedha chache za wavuja jasho
Tukishatokomeza vyanzo vya malaria let's say kwa nchi kumi tu Africa ni viwanda vingapi ughaibuni vitakosa dili? Ni wafanyakazi wangapi huko kwao watakosa ajira? Ni wafanyabiashara wangapi wa madawa watayumba? Ni wanasiasa wangapi wataathirika?
Your disease is the state of welfare of others
 

Mshana Jr

Platinum Member
Aug 19, 2012
164,751
2,000
Acheni kujidanganya, Afrika ambapo hakuna Madaktari nusu ya vifo inatokana na nini?
Kufa kupo tu hata mfanye nini hata mtafute sababu lkn kifo kipo tu kwanza Binadamu anaanza kufa tangu siku anayozaliwa, moyo kusimama ni kukamilisha kifo tu lkn ulianza kufa tangu siku umezaliwa!
Kwa mwendo huu wa uchangiaji ndio maana tuna uthubutu wa kununua madege ya make tofauti tofauti kwa wakati mmoja
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom