Shitambala ajiuzulu uongozi wa CHADEMA Mbeya!


Sir John

Sir John

Senior Member
Joined
Aug 19, 2010
Messages
177
Likes
0
Points
0
Sir John

Sir John

Senior Member
Joined Aug 19, 2010
177 0 0
Aliyekuwa Mweneykiti wa CHADEMA mkoa wa Mbeya mwanasheria SAMBWEE SHITAMBALA amejiuzulu nafasi hiyo!

Anakabiliwa na shutuma za kupokea 600million toka kwa CCM na akuuuza ubunge kwa mchungaji wa CCM.
Shitambala Amedai kila akitaka kujieleza juu ya tuhuma hapati ushirikiano kutoka kwa mwenyekiti taifa bwana Mbowe.

Hili sasa ni pigo kwa CHADEMA - MBEYA
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
45,413
Likes
31,646
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
45,413 31,646 280
CHADEMA: If there's evidence no need of kukumbatia, only solution is to suck him.. And this gonna be example for other cocroaches with this idea
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
151
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 151 160
I think shitambala amejieleza vizuri sana na hakuwa na njia nyingine... amejiuzulu uongozi na hajasema amejitoa

Nadhani habari kamili unaipata michuzi blogsopt
 
Nicky82

Nicky82

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2009
Messages
939
Likes
1
Points
35
Nicky82

Nicky82

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2009
939 1 35
And this gonna be example for other cocroaches with this idea
Mkuu hilo neno liliwahi kutumika mahali fulani kuchochea mauaji, ila naamini wewe hukuwa na mtazamo huo. By the way Shitambalala ni mara ya pili sasa tuhuma za kukisaliti chama zinamkumba ya kwanza ni ile ya 2008 kwenye uchaguzi mdogo.

kwa habari hii yale magazeti ya "CCM" yatapata habari ya kuandika chadema yaanza kumeguka
 
Zakumi

Zakumi

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2008
Messages
4,820
Likes
336
Points
180
Zakumi

Zakumi

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2008
4,820 336 180
600Milioni kisu kizuri hicho na hata mimi ningewatosa.
 
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2007
Messages
16,513
Likes
205
Points
160
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2007
16,513 205 160
600Milioni kisu kizuri hicho na hata mimi ningewatosa.
Kwa nini usisubiri mpaka uingie mjengoni na kuzikunja zile za akina RA? za kama Dowans?
 
M

Mtu wa Mungu

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2010
Messages
445
Likes
1
Points
35
M

Mtu wa Mungu

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2010
445 1 35
Tuko vitani, msaliti ye yote mara moja anatupwa nje bila woga, Mungu ataleta wengine makini. CDM kwa sera na uongozi makini ina uvuto mkubwa - msikumbatie awaye yote kwa kuogopa kupoteza jimbo.

Watu wa aina hiyo, wafikishe mahali fedha hizo za aibu na fehdeha ziwafikishe mahali pa kujinyonga kama yuda iskariote! Msiwafumbie macho! Struggle forward iende sambamba na quality, at the top, na quantity at the bottom!!!!!!!!!!!!!!!
 
Zakumi

Zakumi

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2008
Messages
4,820
Likes
336
Points
180
Zakumi

Zakumi

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2008
4,820 336 180
Kwa nini usisubiri mpaka uingie mjengoni na kuzikunja zile za akina RA? za kama Dowans?
Ndivyo Tulivyo. Mchezo wa 2005-2010 unaweza usiwezo 2010-2015. if it fits it ships.
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,875
Likes
8,032
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,875 8,032 280
Sielewi kwanini chama kinaweza kujaribu kununua ubunge kwa kiasi hicho. Ni vigumu kuamini.. lakini vile vile sijaona kwanini hadi sasa haijawezekana kuwatega hawa watu wanaopita na kutoa ofa za namna hiyo.

a. Hakuna aliyetegwa akinunua shahada
b. Hakuna aliyetegwa akiuza kura
c. Hakuna aliyetegwa akinunua Ubunge

Vyote vinasadikiwa vinatokea.
 
zomba

zomba

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2007
Messages
17,081
Likes
70
Points
0
zomba

zomba

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2007
17,081 70 0
Labda urudi wewe Tanzania uje kuwatega.
 
U

Uswe

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
2,201
Likes
9
Points
135
U

Uswe

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
2,201 9 135
can't believe this, ila ka anazingua wacha asepe tu, sio issue!
 
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2007
Messages
16,513
Likes
205
Points
160
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2007
16,513 205 160
can't believe this, ila ka anazingua wacha asepe tu, sio issue!
Kweli.

Ni bora kuwa na kikundi cha watu wachache chenye fikra sahihi na wenye kujitoa kusimamia haki, kuliko kundi kubwa la wachumia tumboni.
 
K

Kazi Ndiyo Kipimo Cha Utu

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2006
Messages
1,221
Likes
110
Points
160
Age
49
K

Kazi Ndiyo Kipimo Cha Utu

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2006
1,221 110 160
600Milioni kisu kizuri hicho na hata mimi ningewatosa.
Hivi tunaota au ndiyo kila linalosemwa liaminiwe tu bila ya kulidadisi.Mtu atoe milioni mia sita kwa ubunge halafu ndiyo iweje?Hata madili yote ya miaka 5 yatalipa kweli labda apewe wizara ya miundo mbinu au madini na hapo kila mkataba akubali kuitosa nchi.
 
K

Kazi Ndiyo Kipimo Cha Utu

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2006
Messages
1,221
Likes
110
Points
160
Age
49
K

Kazi Ndiyo Kipimo Cha Utu

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2006
1,221 110 160
Sielewi kwanini chama kinaweza kujaribu kununua ubunge kwa kiasi hicho. Ni vigumu kuamini.. lakini vile vile sijaona kwanini hadi sasa haijawezekana kuwatega hawa watu wanaopita na kutoa ofa za namna hiyo.

a. Hakuna aliyetegwa akinunua shahada
b. Hakuna aliyetegwa akiuza kura
c. Hakuna aliyetegwa akinunua Ubunge

Vyote vinasadikiwa vinatokea.
Mwanakijiji!
Mambo mengine uzushi tu.Inawezekana kununuliwa lkn si kwa kiasi hicho tajwa.
 
M

mams

JF-Expert Member
Joined
Jul 19, 2009
Messages
616
Likes
8
Points
35
M

mams

JF-Expert Member
Joined Jul 19, 2009
616 8 35
Sielewi kwanini chama kinaweza kujaribu kununua ubunge kwa kiasi hicho. Ni vigumu kuamini.. lakini vile vile sijaona kwanini hadi sasa haijawezekana kuwatega hawa watu wanaopita na kutoa ofa za namna hiyo.

a. Hakuna aliyetegwa akinunua shahada
b. Hakuna aliyetegwa akiuza kura
c. Hakuna aliyetegwa akinunua Ubunge

Vyote vinasadikiwa vinatokea.
Hayo yote a,b na c yangewezekana kama TAKUKURU ingefanywa iwe taasisi huru. Hiyo ni assignment kwa bunge hili 2010-15
 
Mvaa Tai

Mvaa Tai

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2009
Messages
6,173
Likes
2,213
Points
280
Mvaa Tai

Mvaa Tai

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2009
6,173 2,213 280
I think shitambala amejieleza vizuri sana na hakuwa na njia nyingine... amejiuzulu uongozi na hajasema amejitoa

Nadhani habari kamili unaipata michuzi blogsopt
Sasa wewe unaanza ku-mislead watu mahala pa kupata habari huru, hiyo blog inatofauti gani na gazeti la Uhuru au Daily news? kama kuna source nyingine plz nilikwisha acha kuvist hako kablog
 
M

MAKAH

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2010
Messages
1,595
Likes
6
Points
0
M

MAKAH

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2010
1,595 6 0
Aliyekua Mweneykiti wa CHADEMA mkoa wa mbeya mwanasheria SAMBWEE SHITAMBALA amejiuzulu nafasi hiyo!Anakabiliwa na shutuma za kupokea 600million toka kwa CCM na akuuuza ubunge kwa mchungaji wa CCM.
Shitambala Amedai kila akitaka kujieleza juu ya tuhuma hapati ushirikiano kutoka kwa mwenyekiti taifa bwana Mbowe.
Hili sasa ni pigo kwa CHADEMA_MBEYA.
huyo asiishie kujiuzulu bali akiache chama kilichomfanya apate umaarufu. kwanza alishajigamba katika kampeni kwamba hela anazopata katika uwakili ni maradufu kuliko posho za ubunge. kwake ubunge haukuwa issue.
 
Mo-TOWN

Mo-TOWN

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2010
Messages
1,728
Likes
222
Points
160
Mo-TOWN

Mo-TOWN

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2010
1,728 222 160
Ni kweli kabisa Michuzi blogspot si source huru kabisa. Kama mtu ana muda wa kupoteza tu ni bora akawatembelea wagonjwa hospitali kuliko kutembelea hiyo site.
 
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,599
Likes
1,529
Points
280
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,599 1,529 280
Kama kweli alikula rushwa, let him go.

Chadema siyo kichaka cha kutolea haja.
 

Forum statistics

Threads 1,237,815
Members 475,675
Posts 29,301,990