Shirika la ndege Tanzania nimeamini lipo stable

Shirika la ndege Tanzania nimeamini lipo stable

Bangi mbaya sana.
Sasa ndege ipi itapotea wakati tuliyokuwa nayo ipo mwanza airport mwaka wa tano ama zaidi sasa. Imelala haina tairi la mbele itaruka vipi sasa hadi ipotee? Kama hujui uliza?
Ebola ipo west africa, ndege ya kwenda mwanza hatuna tutatoa api ya kwenda west africa hadi ebola iwe janga? Ujinga mwingine bana
 
Hapo kwenye bluu nimecheka sana mkuu.Tanzania ni zaidi ya unavyoijua.Tunawafanyakazi lukuki wa shirika la ndege,huku hatuna ndege hata moja angani.President pekee ndo anaifaidi anga.Karibu anahitimu urubani

Kweli kabisa..pamoja na madudu yote hayo ya hii serikali, bado utaona mtu tena anayejiita msomi anaisifia na kuitetea ccm.
 
fanyen pumba kidogo kusindikiza mazuri mtoa mada big up....biashara ya ndege imetushinda sasa tunampango wa kuamia kwenye parachuti
 
Hivi kama hao wachina na wazungu tunawaomba misaada kwanin awatupi misaad ya maana kama ndege ,vichwa vya treni,mashine za kusagia lakini mtu anatoa makende yake all the way from america up to here to give us mosquito nets.na sisi tunafunga barabara apite na neti zake ambazo mwisho wa siku raia wamezibeza wanavulia samaki.Inaniuma sana kizaz cha kiafrica one day tutaamka.Tupeni matrekta,makatapila,ambulance na pikipik za polisi tutananua wenyewe

Una hoja nzuri ila nakuomba upunguze ukali wa maneno, sawa? Najua umeelewa ni nini nasema. Asante kwa kunielewa
 
Hahaha usikute wanapiga hasara hadi wakagoma kuonyesha tena financial statements
 
Hivi Tz kuna ndege... nimetabasam kidogo
 
Una hoja nzuri ila nakuomba upunguze ukali wa maneno, sawa? Najua umeelewa ni nini nasema. Asante kwa kunielewa

Nimekuelewa mkuu mughomba ila ni aibu kipi kinachokifanya taifa kubwa kama hili likose ndege wakati nchi zaidi ya 4 zinategemea bandari yetu,hela zetu zinanua nini ikiwa hospital ukienda unaambiwa hiyo dawa kaitafute mtaani.marais wote wakubwa wa dunia washakuja hapa kwanini hamuwaelezi tunahitaji misaada au kama mikopo ya namna gani.Bush au obama au yule jamaa wa uchina wangetuangalizia namna ya kutukopesha hata ndege 3 au 4 tukaganga njaa humu humu afrika,tunajenga viwanja vikubwa na vizuri vya ndege lakini vya nini kama hatuna ndege ni sawa tu na kuwa tuna uwanja mkubwa na wakisasa wa taifa wa mpira lakini hatuna timu.
 
Hivi tunazungumza kuhusu ndege wa porini au ndege kama za Malaysia?Natabasamu kwa sauti.
 
Jamani wanahabari ,ebu litupieni jicho ZECO pale watu wa Escrow wapo na wengine ni Wabunge na Mkurugenzi wao ni ambaye alikua ni mwana board wa TANESCO hajawajibishwa na ana kashfa nyengine ya Majenereta 32 ,angalieni kwenye riport ya PAC ya Zanzibar ,na Serikali ya umoja wa kitaifa pale wanalindana na kuwaumiza wazalendo tu.TUNAOMBA JICHO LENU WANAHABARI.
 
Hivi kama hao wachina na wazungu tunawaomba misaada kwanin awatupi misaad ya maana kama ndege ,vichwa vya treni,mashine za kusagia lakini mtu anatoa makende yake all the way from america up to here to give us mosquito nets.na sisi tunafunga barabara apite na neti zake ambazo mwisho wa siku raia wamezibeza wanavulia samaki.Inaniuma sana kizaz cha kiafrica one day tutaamka.Tupeni matrekta,makatapila,ambulance na pikipik za polisi tutananua wenyewe


Umasikini wetu pamoja na viongozi wetu ni wa fikra zaidi kuliko kitu kingine chochote kile, umesahau kuna wenzetu walihongwa suti ili watuuze wakavuwakavu? umesahau hivi karibuni tumeambiwa mikataba ya gas inatisha imejaa madudu ukiyasikia unaweza kuikana nchi yako bila kutaka? Mwl. Nyerere J K, alituonya tukampuuza na sasa yanatuandama mengi yasiyoelezeka
 
Jna nimesikia RwandaAir likitangaza safari zake uwanja wa mwanza ....sisi tupo tupo tu

Tumeweka mbele maslahi binafsi zaidi kuliko yale ya Taifa,

Nakumbuka Chibulunje akiwa Waziri wa uchukuzi kama si miundombinu, aliulizwa swali bungeni kuwa kwanini ATCL inarusha ndege zake huku ikifahamika kuwa ni mbovu? akasimama na kujibu kuwa "ni kweli ndege za ATCL ni mbovu ila tumelazimika kuendelea kuzirusha ili kulinusuru shirika" huyo ni waziri anajibu hivyo, hana tofauti na yule aliyeulizwa serikali inajifunza nini kutokana na kuungua kwa uwanja wa ndege wa Jomo Kenyatta, huko Nairobi, yeye akajibu kuwa amejifunza kuwa moto ni kiboko!! hiyo ndiyo mitazamo ya viongozi wetu, hawaangalii miaka kadhaa mbele, wanaangalia two feet ahead
 
Haaaa atcl ilishapoteza uhalisia imebaki jina. Mwezi wa nne nlikaa airport masaa nane safari hamna tukabadilishiwa jet. Sijakuelewa mtoa mada unamaanisha ipo ipi iyo au ya fastjet yenye safari nyingii
 
Back
Top Bottom