shindalo la kucheza kiduku kwa wanachama wa JF | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

shindalo la kucheza kiduku kwa wanachama wa JF

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by kadoda11, Oct 25, 2011.

  1. kadoda11

    kadoda11 JF-Expert Member

    #1
    Oct 25, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 10,518
    Likes Received: 2,473
    Trophy Points: 280

    MAHALI:SEHEMU YOYOTE YENYE ACCES YA INTERNET
    MASHARTI YA KUJIUNGA
    lazima uwe mwanachama wa jf kwa kipindi chote tangu JF inaanzishwa
    lazima uwe ni mtu ambaye thread zako zinapata wachangiaji wengi hata kama thread hizo ni za kipuuzi
    wanachama wa JF waliobobea katika kuchangia topic za siasa na mapenzi watapewa upendeleo maalum wa kujiunga na shindano
    IMG_0540.JPG
     
  2. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #2
    Oct 25, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,984
    Likes Received: 304
    Trophy Points: 180
    Vp watoto wazuri watakuwepo hasa weupe?coz mzuka huwa unapanda sana nikiona vimwana wananishangilia!
     
  3. Ngisibara

    Ngisibara JF-Expert Member

    #3
    Oct 25, 2011
    Joined: Jan 2, 2009
    Messages: 2,083
    Likes Received: 422
    Trophy Points: 180
    Kwa hizo sifa basi mshindani namba moja ulingoni atakuwa MKJJ
     
  4. Ngisibara

    Ngisibara JF-Expert Member

    #4
    Oct 25, 2011
    Joined: Jan 2, 2009
    Messages: 2,083
    Likes Received: 422
    Trophy Points: 180
    Mashinda ya kiduku kwa magwanda?

    [​IMG]
     
  5. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #5
    Oct 25, 2011
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,026
    Likes Received: 328
    Trophy Points: 180
    hii ingikuwa kwa madada wote wa jf wenye uwezo wa kuinua miguu kama kangarooo.
     
  6. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #6
    Oct 25, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 38,497
    Likes Received: 3,370
    Trophy Points: 280
    Hapo sijui kama wengi wetu tutakuwa na vigezo!!
     
  7. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #7
    Oct 25, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Wengi wataangushwa na vitambi
     
  8. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #8
    Oct 26, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,355
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Hapo umenena mkuu
     
  9. kadoda11

    kadoda11 JF-Expert Member

    #9
    Oct 26, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 10,518
    Likes Received: 2,473
    Trophy Points: 280
    duu!!chek jamaa wanavyo jituma
     
  10. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #10
    Oct 26, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,750
    Likes Received: 456
    Trophy Points: 180
    vizazi vya dot com ndio vinafaa kucheza viduku.
     
  11. kadoda11

    kadoda11 JF-Expert Member

    #11
    Oct 26, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 10,518
    Likes Received: 2,473
    Trophy Points: 280
    nilisahau kuwatangazia zawad kwa washindi........subirini kidogo niongee na wadhamini wa shindano.
     
Loading...