Shida ya wanaume humu ni hii

[emoji1787] hii comment imenichekesha mno
 
Kudadadek yaan mim kuja kukupokea na bajaj stend ndo uje kunismanga huku kwel!!!

Hayaa umeshajua naish chumba kimoja' uswahilin ndo uje kunisimanga why!!!!!!

Nilijipma siku ile nikaacha vumbi la zaire nikaishia kota nane!!! ndo uje uanike madhaif yangu huku jukwaan...

Mods please.,....futen uz!![emoji1787][emoji25]
 
[emoji23][emoji23]
 
Nikweli mwaya kama ungekuwa karibu ningekupa big BIG UP MY DEAR .
 
HONGERA JAMANI KWA KUKOMENT VIZURI HUO NDIO UKWELI HAWANA HELA FULL STOP
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…