cocastic
JF-Expert Member
- Nov 30, 2019
- 122,934
- 202,218
😂😂😂 yaan halafu hajui kujificha sasa.Unajifata pm
😂😂😂 yaan halafu hajui kujificha sasa.Unajifata pm
Mwandiko unafanana kabisa😂😂😂 yaan halafu hajui kujificha sasa.
Ni yeye na maparodi yake, 😂😂😂Mwandiko unafanana kabisa
Ata I'd zake amekosa ubunifu lazma achanganye herufi+numberNi yeye na maparodi yake, 😂😂😂
Fvck off, Sina maisha ya kuigiza na sijawahi ku lilia mtu shida, ni vile nakandia nyie wauzaji mnaokesha kutaka kupewa pewa tu ndo maana mnahamasisha mm ni huyo kapukuWatu wamekustukiaa dogo, kazi hutaki unataka kupewa hela kiseree tu, wee utauponzaa,
Kafanye kazi huko, mpumbavu wewe hakuna cha buree mjini hapa. Ooooh
😂😂😂😂
😂😂😂Ata I'd zake amekosa ubunifu lazma achanganye herufi+number
Nani atakuheshimu sasa kwa matusi unayoporomosha?Aisee kuwe na heshima kwenye hili jukwaa acheni udwanzi
Tatizo Dogo hujifichi kabisa, watu wamesanukaaa, em kafanye kazi huko hata ya kukunjwa mgongo, hakuna hela ya buree mjini hapa.Fvck off, Sina maisha ya kuigiza na sijawahi ku lilia mtu shida, ni vile nakandia nyie wauzaji mnaokesha kutaka kupewa pewa tu ndo maana mnahamasisha mm ni huyo kapuku
Mshamba muuzaji, unafikiri kuna mtu wa kukupa tena kipindi hiki kigumu? Subiri uzikwe tu maana huna maana ya maisha tenaTatizo Dogo hujifichi kabisa, watu wamesanukaaa, em kafanye kazi huko hata ya kukunjwa mgongo, hakuna hela ya buree mjini hapa.
Oooh wee haya tu, shauri yakoo 😂😂😂😂😂
Muuzaji mie au wee, wamekupa bure bure, wamechoka, ukaamua uje na gia ya kukopa watu wamesanukaa, ukiambiwa upewe kazi hutaki unachenga, eti unataka hela ya bure, wee kuwezaa? Kakunje mgongo huko, km kazi ngumu huwezi.Mshamba muuzaji, unafikiri kuna mtu wa kukupa tena kipindi hiki kigumu? Subiri uzikwe tu maana huna maana ya maisha tena
Fvck off 🖕🖕 Peleka kwa wengine hayo matako yako.Muuzaji mie au wee, wamekupa bure bure, wamechoka, ukaamua uje na gia ya kukopa watu wamesanukaa, ukiambiwa upewe kazi hutaki unachenga, eti unataka hela ya bure, wee kuwezaa? Kakunje mgongo huko, km kazi ngumu huwezi.
Hakuna cha buree hapa mjini, mie nakuambia ukweli, shauri yakooo.
😂😂😂😂
😂😂😂 Dogo kafanye kazi mie nakuambia ukweli. Kukaa kusubiri hela za buree, utauponzaa. Na uache kuomba omba hovyo. Shauri yako bhana.Fvck off 🖕🖕 Peleka kwa wengine hayo matako yako.
🖕🖕🖕🖕😂😂😂 Dogo kafanye kazi mie nakuambia ukweli. Kukaa kusubiri hela za buree, utauponzaa. Na uache kuomba omba hovyo. Shauri yako bhana.
😂😂😂🖕🖕🖕🖕
Kamkimbia mtu wake alikua anataka eti sisi tumchangie mlevi aisee..Cocastic?
😂😂😂 mbona nimemsuuza vilivyo haswaaa.Kamkimbia mtu wake alikua anataka eti sisi tumchangie mlevi aisee..