Shida ya mwenzako si sababu ya kumdhalilisha

Shida ya mwenzako si sababu ya kumdhalilisha

Unatafuta huruma na msaada kwenye mitandao unadhan watu wote ni wema? Unachotegemea kwa watu sio wote watakuonea huruma na hata Hao wengine wanakuonea huruma ila hutopta huo msaada unaoutaka

Unataka msaada bora ubangaize huko Kitaan kwako kuliko kupata fedheha humu
 
Unatafuta huruma na msaada kwenye mitandao unadhan watu wote ni wema? Unachotegemea kwa watu sio wote watakuonea huruma na hata Hao wengine wanakuonea huruma ila hutopta huo msaada unaoutaka

Unataka msaada bora ubangaize huko Kitaan kwako kuliko kupata fedheha humu
Hayuko serious, ni anatafuta attention tu.
 
Back
Top Bottom